Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ubuntu 7.04 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ubuntu 7.04 ครับ

ลงวิสต้ามันก็กินแรมโครต อยากลองอะไรใหม่ๆมั่งครับ พอดีไปเห็น ubuntu 7.04 มาสุดยอดจริงๆ วิสต้ายังอาย แบบว่ามันสามารถใช้งาน raid 0 ได้ใหมครับ ใครเคยใช้มั่ง ลองเอา live cd มาลองรันดูแล้ว เห็นไฟล์เป็น dev/hds อะไรไม่รู้ 4 พาทิชั่นเหมือนวินโดว์แต่เข้าไม่ได้ พอจะลงเห็นแต่ฮาร์ดดิส เปล่าๆ2ลูก ก็งงอะดิ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

spec
    sem 2400+ a7v600-x asus9550 แรม 512 ฮาร์ดดิส2ลูกครับ 80 g sata2 ครับ ขอบคุณที่ตอบให้นะครับ

Comment

Working...
    X