Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้ครับ CMD + E6300 + Ram Geil 4-4-4-12

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้ครับ CMD + E6300 + Ram Geil 4-4-4-12

ถามผู้รู้ครับ CMD + E6300 + Ram Geil 4-4-4-12 PC 6400 คล๊อกเซตไงใน Bios ครับ

ลดอัตราแรม + ซีพียู 1:1 ตรงไหนอ่ะ

ขอบขุงหลายๆ ๆ

CMD นี่คือบอร์ดเหรอ หรือใช้บอร์ดอะไรอ่ะ ....

Comment

CMd ก็คือ Asus Commando

Originally posted by dears View Post
      CMD นี่คือบอร์ดเหรอ หรือใช้บอร์ดอะไรอ่ะ ....
      คล๊อกได้แล้วจ้ามีอาจารณ์ท่านหนึ่งแนะนำมาครับผม

Comment

ขอบคุณมากๆๆ ครับ

Comment

Working...
        X