Announcement

Collapse
No announcement yet.

อับเกรด Windows ของ Acer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อับเกรด Windows ของ Acer

วันนี้เอาโนตบุคของ Acer ไปเช็คที่ศุนย์ครับ เป็นรุ่น Acer aspire 5562wxmi รุ่นที่การ์ดจอเป็น x1600 เป็น windows xp home edition ลิขสิทธ์ครับเลยถามว่าจะขออับเกรดเป็นrundows vista ต้องทำอย่างไร เขาบอกว่าต้องเสียเงิน 300 บาทค่าลงและจะแถมแผ่นให้ ไม่ทราบว่ามีใครเคยเอาไปอับเกรดบ้างครับ เสียตังเหมือนผมป่าวแล้วแผ่นที่ได้เป็นแผ่นกอบหรือลิขสิทธ์ครับ วานช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

อ่านในเวปมันก็บอกเสีย300.- แต่ไม่อยากเอาไปลอง สเปกเก่ากึ๊ก

Comment

Working...
    X