Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครืองค้าง ใช้ mb m2v แนะนำหน่อยค่ะทำงัยดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครืองค้าง ใช้ mb m2v แนะนำหน่อยค่ะทำงัยดี

สเปคเครื่องนะค่ะ mb asus m2v cpu sp 2800+ ram rox 512 *2 vga 7300 gt
    เป็นเครืองที่ร้านค่ะ มีอาการค้าง กะรีตัวเองบ่อยมาก ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ลงวินโดล์ใหม่ก็แล้ว ก็ยังไม่หายมีวิธีแก้อย่างไรแนะนำบ้างค่ะ ใช้ win xp pack 2 นะค่ะ ขอบคุณค่ะ แต่ถ้าเป็น mb ยี่ห้ออื่น รุ่นอื่นจะไม่เป็นนะค่ะ ช่วยที่ค่ะขอบคุณค่ะ

สเปคเครื่องนะค่ะ mb asus m2v cpu sp 2800+ ram rox 512 *2 vga 7300 gt
    เป็นเครืองที่ร้านค่ะ มีอาการค้าง กะรีตัวเองบ่อยมาก ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ลงวินโดล์ใหม่ก็แล้ว ก็ยังไม่หายมีวิธีแก้อย่างไรแนะนำบ้างค่ะ ใช้ win xp pack 2 นะค่ะ ขอบคุณค่ะ แต่ถ้าเป็น mb ยี่ห้ออื่น รุ่นอื่นจะไม่เป็นนะค่ะ ช่วยที่ค่ะขอบคุณค่ะ

Comment

ลองเช็คเรื่องdriverดูหน่อยซิครับ ไม่งั้นhardwareคงมีปัญหา....

Comment

Working...
      X