Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP ใช้การ์ดจออะไรดีอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันจะแรงกว่า spark ไม๊คับ....เห็นในเวปมันบอกว่า
    หน่วยความจำที่ใช้เป็นแบบ DDR III 256bit

ขนาด 512

มีความเร็วในการทำงานของ Core Clock ที่ 425MHz

ความเร็วในการทำงานของหน่วยความจำ Memory Clock (MHz)1000MHz

ใครมีข้อมูลบ้างครับ...เย็นนี้จะไปสอยแล้วคับ

Comment

ถ้าตัวบน แรงกว่า spark 6800GS 128bit แน่นอนครับ

Comment

พอทราบราคากับบริษัทหรือร้านที่เป็นตัวแทนจำหน่ายไม๊คับ

Comment

แล้ว x1600xt ddr3 อะ

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
            แล้ว x1600xt ddr3 อะ
            ของยี่ห้ออะไรอ่ะคับ....แล้วถ้าเทียบกับ spark 6800gs เนี่ยอันไหนแรงกว่าคับ
            พอดียังไม่ได้ซื้อน่ะฝนมันตก...เด๋วเย็นนี้จะไปซื้อแระ

Comment

ผมให้คะแนน X1600XT มากกว่า Spark 6800GS 128Bit นิดนึง แต่ ... X1600XT มี AGP ด้วยเหรอ??

Comment

นั่นสิว่าแต่ พีคุง เป็นแฟนพันแท้ nVdia หรือ ATI ละครับ อิอิ -*-

Comment

ผมเคยใช้ X1600Pro 256MB. (AGP)
                  +
                  Asus A7V880
                  =
                  มีปัญหา ลื่นจนค้างหรือไม่ก็ Restart
                  ขายทิ้ง

Comment

Working...
                  X