Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS A8jp บานพับหลวมเคลมได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS A8jp บานพับหลวมเคลมได้ป่าวครับ

ผมรู้สึกว่ามันจะเป็นจุดด้อยของตระกูล a8 series นะครับ เลยอยากรู้ว่าที่ศูนย์asusรับเคลมป่าวอ่ะ มีใครเคยเอาไปลองซ่อมบ้างหรือยัง

อย่าว่าแต่ A8 เลยครับ
    Notebook ของพี่ชายผมเมื่อราวๆ 9 - 10 ปีที่แล้ว กับของพี่ชายเพื่อนผม
    ก็มีปัญหาบานพับเหมือนกันเลยครับ

จุดอ่อน Asus เลย เรื่องบานพับเนี่ย

ผมว่าถ้าอยู่ในประกัน ก็เข้าศูนย์โลดครับ

Comment

ผมกำลังจะถอยรุ่นนี้อยู่พอดีคับ

แนะนำข้อดีข้อเสียให่หน่อยคับ แล้วผมควรที่จะตัดสินใจถอยมันออกมาดีไหม

มี 2 ตัวคับ A8jp A8js ขอบคุณล่วงหน้าน่ะคับ

Comment

Working...
      X