Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Ghost ครับเชิญด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Ghost ครับเชิญด้านใน

คือผมไม่ทราบว่า Ghost คืออะไรน่ะครับ เห็นเค้าเขียนกันว่่า Ghost Xp อะไรอย่างงี้น่ะครับ
    มันคือพอใส่แผ่นที่ชื่อ Ghost แล้วลง xp ได้เลยเหรอครับ หรือว่ายังไงช่วยอธิบายละเอียดหน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

มันคือการทำสำเนาวินโดวครับ

ปกติเวลาคุณลงวินโดว ตามด้วยไดเวอ และสารพัดสิ่งของคุณจนเสร็จสิ้น คุณก็ใช้งานเลย

แต่อีกพวก เค้าจะโกสเก็บไว้ครับ เวลามีปัญหาเค้าจะเอาโกสที่ทำเก็บไว้มาลง

ใช้เวลา 2 - 10 นาที ทุกอย่างจะกลับมาดังเดิม
    แล้วแต่ความเร็วของเครื่องและขนาดของไฟล์ที่โกสไว้

หลักๆก็เท่าที่ผมบอกอะครับ

Comment

สนับสนุนตามนั้น...BOYWA

Comment

Working...
      X