Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัฟเกรด คอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัฟเกรด คอม

ตอนนี้ มี งป อยู่25000+-10000(นี้รอขายเครื่องเก่า)
    ซื้อ 4 อย่าง
    1CPU
    2mainboard
    3 RAM แบบ DUO 2G
    4 VGA
    ลอง เสนอ มาหน่อน ว่า ตัวไหน ดี
    อย่างอื่นมีแล้ว
    CASE Cooler Master MC

ใช้งานด้านใหนละครับ

Comment

เล่นเกม
      ตัดต่อ
      โหลด BIT
      เปิดไม่เคยต่ำากว่า 12ชม

Comment

ชอบ OC ป่ะล่ะครับ อันนี้ต้องถามด้วย ลองดูสองเสป็คนี้นะครับ

CPU : E6320 << 6350.-
        Ram : Gskill 2GBHZ << ให้เป็นรหัส HZ ลงท้ายเข้าไว้
        Asus Commando 8590
        VGA : Geforce 8800GTS 320mb

น่าจะได้เกือบๆสามหมื่นห้าพอดีครับ ถ้าไม่ชอบคล๊อก เมนบอร์ดเอาเป็นรุ่นล่างๆอย่าง DS3 ของกิกาไบ้ แล้วก็เลือกแรมบ้านๆมาเล่นก็ได้ครับ แล้วเอาเงินไปอัดให้เป็นซีพียูรุ่นสูงๆขึ้นไปอย่าง E6600 อะไรอย่างเนี้ยอ่ะครับ

Comment

สนับสนุนตัว GIGABYTE DS3 Rev 3.3 , DS4 Rev 3.3 , DQ6 Rev 3.3 ครับแรงหมด ราคาถูกกว่า ASUS นะอาจจะลากดีกว่าด้วย

Comment

Working...
          X