Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 GT !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 GT !!!

ก่ะจาซื้อคอมใหม่นะครับ และเป็นกระทู้แรกของผมด้วย
    ผมก่ะจาซื้อ 8600 GT ช่วยเนะนำให้หน่อยนะ ตอนนี้กำลังเล็ง
    XFX GLX อ่ะครับ ส่วนตัวแล้วชอบความสวยของ XFX แต่ไม่มีข้อมูลของ
    GLX เลย ขอข้อมูลหน่อยนะครับ ขอรุ่น OC ด้วยยิ่งดีครับ
    ขอบคุณครับ

เข้าตามนี้แล้วเลือกอ่านตามใจชอบเลยครับhttp://www.unlimitpc.com/index.php
    หรือจะอ่านจากเวบเราเอาก็ได้

Comment

Galaxy 8600GT 600/800[1600] 5250 บาท hwh ?
      Last edited by battlecruiser; 28 Apr 2007, 17:07:12.

Comment

XFX 8600GT XXX 620/800[1600] 5,750 บาท Busitek

Last edited by battlecruiser; 28 Apr 2007, 17:08:33.

Comment

ขอบคุงพี่ battle มากเลย ชอบ G seed สินะครับ^^ หรือชอบผู้ญ.หว่า?? ขำๆ
          เอา XFX ดีก่าเนอะ ขอบคุงน๊าครับ

Comment

โหๆ
            จะรอดู ATI ระดับกลางซะหน่อย เด๋วก็ซื้อ 8600GT ก่อนซะเลย
            (ปิดเทอมเปนโรคทรัพย์จาง อ๊ากก!!ใกล้เปิดเทอมแล้ว)

Comment

ปล. ผมก็ชอบกันดั้มนะ

Comment

ท่านเรือ ไม่เอากล่อง XFX ให้ดูด้วยล่ะ คลาสสิกโคดๆ

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                  ท่านเรือ ไม่เอากล่อง XFX ให้ดูด้วยล่ะ คลาสสิกโคดๆ
                  แหมมม...ท่านเรียกซะหมดราคาเลยครับ

Comment

ร้านBusitekเค้าได้กล่อง8600GTล็อตใหม่อ่ะคับ

เป็นแบบกล่อง4เหลี่ยม ธรรมด๊า~~ธรรมดา (กล่องเล็กซะด้วย)

ปล. พอดีวันที่ไปร้านBusitek เค้าเพิ่งเอาของมาลงอ่ะ

Comment

Working...
                    X