Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DFI

DFI Inpinity Utra2 มีใครใช้อยู่มั่งครับ ราคาเท่าไหร่ ชิพอะไรครับ
    อยากรู้มากครับ ขอบคุณครับ

ชิพnf4 โมsli บอร์ดตอนนี้ได้ทากาวจุดโมครับ ต้องใช้ทินเนอร์ขัดประกันหมด ตอนแรกผมจะเอาแล้วเลยเปลี่ยนไปเอาm2n-e

Comment

อ้าวNF4หรอกเหรอ จบเลย

Comment

ถึงจะ NF4 แต่ลากได้ไกลมาก

Comment

ถึง NF4 ก็ดีนะครับ อย่าไปดูถูกมันนะ ราคาก็ประมาณ 3400 ครับ
          อ๋อตอนนี้ DFI ออกรุ่น NF5 ในตระกูลนี้แล้วนะครับ ตอนนี้ของเข้ามาแล้ว แต่ยังไม่ทราบราคา เพราะยังไม่เดินไปดู

Comment

Originally posted by คิม View Post
            ถึง NF4 ก็ดีนะครับ อย่าไปดูถูกมันนะ ราคาก็ประมาณ 3400 ครับ
            อ๋อตอนนี้ DFI ออกรุ่น NF5 ในตระกูลนี้แล้วนะครับ ตอนนี้ของเข้ามาแล้ว แต่ยังไม่ทราบราคา เพราะยังไม่เดินไปดู
            เห็นแล้วครับ ร้านTK เป็นNF570 SLI 5พันได้มั้ง

Comment

Working...
            X