Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายกางเกงLevi's ตัวส่งออกและนำเข้าของแท้ ในราคาที่ไม่แพง รายละเอียดด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันครับ
    รุ่น limited ในรูปเป็นทรงไหนครับ เอวจริง33 ต้องใส่เบอร์ไหนครับ

Comment

Originally posted by daytona View Post
      ดันครับ
      รุ่น limited ในรูปเป็นทรงไหนครับ เอวจริง33 ต้องใส่เบอร์ไหนครับ
      pm ไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

สวัสดีครับ
        ประกาศนิดนึงนะครับ ตอนนี้รุ่นLimitedของผมได้มาไม่กี่สิบตัวเองครับ สำหรับคนที่สนใจรบกวนจองไว้ก่อนก็ได้ครับ รุ่นนี้เป็นผ้านอกครับทำให้มีคนสนใจเยอะ สำหรับคนที่สงสัยว่าทรงเป็นยังไง เป็นทรงไม่ถึงกับกระบอกครับ เล็กกว่าแต่ไม่ถึงกับเดฟ(ไม่แนบตัว) เอวมีถึง 28-39ครับ ขอบคุณครับ
        ทรงจะประมาณนี้ครับ
        http://www.uppicfast.com/share.php?id=64A7_4A8AD4AF
        Last edited by nongka; 19 Aug 2009, 14:54:45.

Comment

เอวจริงสี่สิบเอ็ดมาตัวไหนบ้างครับ.........

แล้วผ้าตัวนี้ซักแล้วหดเยอะมั้ย..........

Comment

เอว 28 อยากได้ขากระบอกเล็กอ่ะครับ

Comment

Originally posted by joawchay View Post
              เอวจริงสี่สิบเอ็ดมาตัวไหนบ้างครับ.........

แล้วผ้าตัวนี้ซักแล้วหดเยอะมั้ย..........
              ไม่มีหดแน่นอนครับ เรื่องรุ่นไหนที่เอว41เดี๋ยวขอเช็คแป๊ปนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Mon-D View Post
                เอว 28 อยากได้ขากระบอกเล็กอ่ะครับ
                แนะนำLimitedครับ เอว28มีครับ ขอบคุณครับ

Comment

ขอดันช่วงค่ำๆหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

สวัสดีครับ
                    ดันก่อนไปนอนสักหน่อย ขอบคุณครับ

Comment

ดันอีกที ต้องลองสักตัว

Comment

Originally posted by daytona View Post
                        ดันอีกที ต้องลองสักตัว
                        ขอบคุณครับที่ช่วยดัน ขออนุญาตดันยามเช้า ขอบคุณครับ

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

สงสัยจังครับ หากเอากางเกงของคุณกับของชีอป รุ่นเดียวกันมาวาง จะเหมือนกันทุกรายละเอียดหรือป่าวครับ

หากคุณไม่บอกว่าก๊อปเกรด AAA จะมีใครดูออกหรือป่าวครับเนี่ย

Comment

น่าจะมีหน้าร้านจะได้ไปลองของจริงกันเลย ยังไงเดี๋ยวผมขอสอยมาลองสักตัวก่อนนะครับ

Comment

ขอดันยามเย็นนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X