Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว OCZ ส่วนใหญ่ซื้อของที่พันทิพย์ร้านไหนกันเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาว OCZ ส่วนใหญ่ซื้อของที่พันทิพย์ร้านไหนกันเหรอครับ

ชาว OCZ ส่วนใหญ่ซื้อของที่พันทิพย์ร้านไหนกันเหรอครับ

พวก Hardware ต่าง ๆ อ่ะครับ ผมเองก็เดินบ่อย แต่นาน ๆ ทีจะซื้อ ส่วนใหญ่

เดินดูราคามากกว่า

แถวชั้นสามครับ GoldComp , Cyber , IT Fever

Comment

มีร้านไหนบ้างครับที่ บริการลูกค้าดีดี ดูแลเอาใจใส่ลูกค้า

ให้ข้อมูลเกี่ยวกับสินค้านั้น ๆ ได้อย่างดีมั่งอ่ะครับ

Comment

A&Wคับ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
          A&Wคับ
          เห้ย...นั่นมันร้านของกินชั้น 1 ไม่ใช่เหรอท่าน

Comment

IT Fever ห้อง 369-371 คับ (ร้านฉันเอง) ^^

Comment

TK กับร้าน JEDI ครับ บริการเยี่ยม

Comment

๋Jedi TK อีกเสียงงับบริการดี สอบถามได้...น่ารัก งับ

Comment

เครือ com 7 แวะหมด อ่ะครับ

แต่ซื้อร้านถูกๆ

Comment

Originally posted by acolyte01 View Post
                    IT Fever ห้อง 369-371 คับ (ร้านฉันเอง) ^^
                    Striker Extreme ร้านท่าน ประกันอะไรเหรอครับ DCom ป่ะ

ขอเบอร์ติดต่อร้านด้วยครับ สิ้นเดือนอาจแวะไปหิ้ว เอิ๊ก ๆๆ

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
                      Striker Extreme ร้านท่าน ประกันอะไรเหรอครับ DCom ป่ะ

ขอเบอร์ติดต่อร้านด้วยครับ สิ้นเดือนอาจแวะไปหิ้ว เอิ๊ก ๆๆ
                      คับผม 08-59181839 คับ คุยกับคุณต้น บอกตัวเล็กแนะนำมา ลดให้ด้วย (โค้ดลับ)

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                        A&Wคับ
                        ฮาดีอ่ะ ซื้ออารายหรอคับ Rootbeer หรือ warffle คับ

Comment

Originally posted by acolyte01 View Post
                          คับผม 08-59181839 คับ คุยกับคุณต้น บอกตัวเล็กแนะนำมา ลดให้ด้วย (โค้ดลับ)
                          จัดไปครับ รู้กาน 2 คน เอิ๊ก ๆ

Comment

Jedi ครับ

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
                              จัดไปครับ รู้กาน 2 คน เอิ๊ก ๆ
                              เอิ้กๆ

Comment

Working...
                              X