Announcement

Collapse
No announcement yet.

JIB__________ขายของแพง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โจทย์เก่าผมเอง http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=40613

สันดานไม่เปลี่ยน

Comment

บางอย่างก็ถูกกว่าร้านอื่น

บางอย่างก็แพงกว่าร้านอื่นครับ ธรรมดา

Comment

ผมก็อีกคนที่ไม่ค่อยชอบบริการร้านนี้

แต่ที่โคราชบ้านผมนี่ ร้านนี้กลับกลายเป็นร้านที่ขายของถูกที่สุดในไอทีพลาซ่า

....แต่ไอ่ที่ว่าถูกที่สุดเนี่ย บางทีก็ 2 - 3 ร้อย

หนีไปดู hwh หรือ ร้าน world business ดีกั่ว

Comment

ถ้าแพงกว่านิดหน่อย แต่บริการดี แนะนำผมดี ถามได้ ดูได้ ผมก้ซื้อร้านนั้น
          และถ้าคนขาย หรือ ลูกเจ้าของร้ายสวย ผมก็จะมาอุดหนุดอีก 555

Comment

ผมว่าร้าน jib เขาของบางอย่างถูกกว่าร้านอื่นนะครับ ไม่รู้นะสำหรับผมคนเดียวหรือเป่า ปกติ
            ผมซื้อของที่ Zeer ถ้าไอ้ของที่หาได้ทั่ว ๆ ไปผมว่าร้าน jib เขาก็ถูกแล้วน่าา

Comment

จัดร้านหนักไปหน่อย ของก็เลยแพงมั๊ง

ปล. ผมซื้อ flash drive ที่ jib นะ ราคาก็โอเคดี

Comment

แต่อุปกรณ์บางอย่างหาไม่ได้แล้ว ก็ซื้อที่ JIB เถอะครับ บางอย่างของมันขาดตลาดอ่ะครับ

Comment

Originally posted by dogfighter View Post
                  ผมก็อีกคนที่ไม่ค่อยชอบบริการร้านนี้

แต่ที่โคราชบ้านผมนี่ ร้านนี้กลับกลายเป็นร้านที่ขายของถูกที่สุดในไอทีพลาซ่า

....แต่ไอ่ที่ว่าถูกที่สุดเนี่ย บางทีก็ 2 - 3 ร้อย

หนีไปดู hwh หรือ ร้าน world business ดีกั่ว

เหอๆ ในที่สุดก็เจอ ชาว ocz ที่เป็นคนโคราชซักที ว่างๆ ก็ pm มาคุยกันบ้างนะครับ

Comment

เจไอบี ซื้อได้แต่อย่าไปถามพนักงานนะครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องครับ มาอานาคอมก็ได้คับ อิอิ อยู่ที่เซียร์

Comment

busitek ราคาตามเวปก็แพงติดอันดับแล้วถึงจะไม่มีการมั่วนิ่มขึ้นสราคาก็เหอะ ซื้อร้านอื่นถูกกว่าเยอะ

Comment

การบริการ บริษัทเจ.ไอ.บี

ก่อนอื่นก็ต้องขอโทษลูกค้าด้วยนะคะ ที่พนักงานของเราไม่ได้ไปดำเนินการเปลี่ยนสินค้าให้กับลูกค้า และอาจจะใช้คำพูดที่ไม่ดีกับลูกค้า ถ้าลูกค้าเจอกับพนักงานที่บริการและพูดจาไม่ดีแบบนี้อีก ก็ขอรบกวนลูกค้าระบุชื่อพนักงาน และสาขาให้กับทางบริษัทด้วยนะคะ ทางบริษัทจะได้มีมาตรการจัดการกับพนักงานคนนั้น และรบกวนขอชื่อ เบอร์โทรของลูกค้าด้วยเพื่อทางบริษัทจะได้ติดต่อกลับเพื่อช่วยเหลือลูกค้าได้ ถ้าไม่สะดวกก็รบกวนให้ลูกค้าโทร.มาที่เบอร์ 085-1522393 เรายินดีรับสายและช่วยเหลือลูกค้าที่ไม่ได้รับการบริการที่ดีจากบริษัทเราค่ะ

Comment

J.I.B มาเคลียร์แล้วครับ

Comment

สวด

Comment

ผมซื้อ CPU Mainboard RAM ร้าน Jib และก็เอาเคสกับที่เหลือของผมไป บอกใส่เลยครับ

แล้วก็มาเอาเคสที่รถผมด้วย

พนักงา่นบอกว่าไม่รับครับ ส่งอย่างเดียว และก็ไม่ทำให้ บอกเสียค่าประกอบ 100 บาท ลงวินโด 300 บาท เท่ากับ 400 บาท

ผมมาแนะนำเฉยๆนะ การบริการตอนนี่บริการได้แย่กว่าร้านอื่นๆ ผมคงไม่ไปซื้อร้านนี่อีกแล้ว

ผมเคยซื้อร้าน PCoutlet ซื้อ 3 อย่างเหมือนกัน

ร้านเค้าก็ใส่ให้เสร็จเลย ลงวินโดให้ด้วยฟรีหมด

เอาเคสไปส่งที่รถด้วย แล้วเอาเคสจากที่รถผมไปร้านด้วย

PCoutlet ผมว่าโอนะ ราคาสูงบางแต่ขอลดเค้าก็ลดเยอะดี

บ่นๆๆ JIB แพง ไม่ลดเลยซักบาทเสียลมโคด
                              Last edited by chris123; 4 Oct 2007, 19:16:56.

Comment

ใน เซียร์ นี้ผมยกให้ จิม เลย ต้องยอมเค้า -*- ยังไงก็ลูกจ้างอะครับ

Comment

Working...
                                X