Announcement

Collapse
No announcement yet.

WarCraft แผ่นแท้มี CD-Key ลงมากกว่า 1เครื่อง แล้วเล่นออนไลน์ จะมีปัญหาหรือเปล่า..??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WarCraft แผ่นแท้มี CD-Key ลงมากกว่า 1เครื่อง แล้วเล่นออนไลน์ จะมีปัญหาหรือเปล่า..??

กลัวว่าเซิฟเวอร์มันจะตรวจเช็ค.. ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้างครับ..

คือ wc3 ในปัจจุบัน เวลาเล่น sv ของ b.net ที่เปน ของ blizzard จะต้องใช้ cd-key แท้ ครับ
    แต่ถ้าเล่น sv public ที่เค้าตั้งขื้นมาแบบไม่เป็นทางการ ก้ เข้าได้ปกติครับ แผ่น ก๊อบ ก็เล่นได้
    thaicybergames.com ก็ ใช้ แผ่นก็อบเล่นได้คับผม

Comment

Originally posted by nessaj View Post
      คือ wc3 ในปัจจุบัน เวลาเล่น sv ของ b.net ที่เปน ของ blizzard จะต้องใช้ cd-key แท้ ครับ
      แต่ถ้าเล่น sv public ที่เค้าตั้งขื้นมาแบบไม่เป็นทางการ ก้ เข้าได้ปกติครับ แผ่น ก๊อบ ก็เล่นได้
      thaicybergames.com ก็ ใช้ แผ่นก็อบเล่นได้คับผม
      ที่เขาเรียกว่า svเถื่อนใช่เปล่าคับ..

Comment

ดันให้หาได้

Comment

เล่นได้คับผมก็ใช้อยู่รวมเงินกับเพื่อนซื้ของแท้ หนะ ห้องเดวกันก็ไม่มีปัญหาไร

Comment

Working...
          X