Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามชาว OCZ ครับว่าใช้ลำโพงอะไรกันอยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามชาว OCZ ครับว่าใช้ลำโพงอะไรกันอยู่

ถามชาว OCZ ครับว่าใช้ลำโพงอะไรกันอยู่
    พอดีกำลังจะหาลำโพงใหม่อยู่ครับ อยากถามเพื่อนๆว่าจะซื้อตัวไหนดี
    เอาที่แบบว่าเสียงดีๆหน่อยครับ มีงบอยู่ 3-4พัน ขอเป็น 5.1 channel น่ะครับ

ขอบคุณครับ

ลองดูของ JBL อ่ะครับ เสียงดีมาก ๆ เลย

ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับ Soundcard ด้วยครับ

ถ้าไม่ใช่นักฟังหูทองจริง ๆ แยกความต่างไม่ออกหรอกครับ

Comment

AJ

Comment

AJ

Comment

Soundcard กะว่าจะเอา X-Fi Xtreme music ครับ
          ผมเอาไว้แกะเพลงครับ ขอความเห็นท่านอื่นหน่อยครับ

Comment

PHILIP A.360 คับ

เบสหนัก ตูมตูม

Comment

Cambridge Soundwork DTT2200

Comment

อินปายที 7900 + ซับบาซุก้า หุหุ
                7.1 ใช้เล่นเกมส์ขำขำ
                ตามลายเซนต์อ่ะงับ

ที่เค้าว่า jbl ถ้าเปงตัว creature II ขอบอกว่า อ่อนเบมากๆ ฟังแล้วจักจี้หู เปิดดังแล้วเสียงเน่าเลย
                ฟังได้แค่เสียงในระดับ1เท่านั้น เอาไว้ฟังเกลาๆ ok ฟังเอามันส์อย่าหวังเลยครับ

Comment

orbit 701 คับ เบสเป้นออกลูกๆ

Comment

bose component 5
                    หุหุอันนี้ผมชอบส่วนตัวอย่าว่ากันนะครับ

Comment

AJ91 ครับ แจ่ม

Comment

BOSE Companion 3 Series II

Comment

Creative Inspire T7700 ก็ดี
                          http://www.overclockzone.com/spin9/r...700/index.html

Comment

ขอบคุณครับ
                            แล้ว Creative Inspire T7700
                            Creative Inspire T7900
                            ราคามันประมาณเท่าไรครับ

Comment

ใช้SAAG ครับ 82อะไรซักอย่างนี้แหละ ตัวเล็ก แต่เสียงดีพอใช้ได้ครับ ซื้อมา4ปีแระ เอาไว้ฟังเพลงนิดหน่อย ส่วนใหญ่ถ้าดูหนังก็จะใช้ทีวีซะมากกว่า ส่วนที่แนะนำก็คงจะ Orbit ละครับ

Comment

Working...
                              X