Announcement

Collapse
No announcement yet.

73GT DDR2 ได้แค่นี้เอง เซ็งเป็ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 73GT DDR2 ได้แค่นี้เอง เซ็งเป็ด

system กระจอกครับ (บอร์ดอ่ะครับ กระจอก)

P5PL2

E4400 2.00@2.35 ลากไม่ไปแล้ว บอร์ดเน่ารับแค่ 800

corsair value 512*2 533@628 4-4-4-15

gigabyte 73GT DDR2 450/800 @ 560/880

ซิงค์เดิมๆ

อยากได้บอร์ดดีๆจังเลย T__T

Comment

ก็มันแค่ Nvidia 7300GT อ่ะครับ ไม่ใช่รุ่นใหญ่ก็ได้เท่านั้นละ

ก็เอาบอร์ดเก่าไปขายแล้วซื้อ GIGABYTE DS3 Rev 3.3 มาใช้ผมว่ายังจะแจ่มกว่า

Comment

ได้หมื่นกว่าสำหรับการ์ดตัวนี้ก็ถือว่าโอเชแล้วนะเนี่ยะ....

Comment

P5PL2 ใส่ C2D ได้ด้วย งิ แจ๋ม

Comment

clock ไม่ขึ้นเลย บอร์ดนี้ ว่าเเต่ราคามันเท่าไรครับ บอร์ดนี้

Comment

P5PL2 ใส่ C2D ได้ด้วย งิ แจ๋ม
              ต้องเป็นตัว P5PL2/C อ่ะ ถึงใส่ได้ แต่มันก็รับแ่ค่บัส 800 เอง

clock ไม่ขึ้นเลย บอร์ดนี้ ว่าเเต่ราคามันเท่าไรครับ บอร์ดนี้
              เรื่องคล็อคไม่ขึ้นที่ผมคิดก็คือ มันรับเต็มที่แค่ 800 คล็อคขึ้นไปอีกก็เกินบอร์ดแล้วอ่ะครับ คิดว่างั้นนะ ราคา 3500 (ตอนซื้อ เมื่อหลายเดือนก่อน) ตอนนี้ไม่รู้เหมือนกันครับราคา - -

Comment

Originally posted by Dark_Resurrection View Post
                ก็มันแค่ Nvidia 7300GT อ่ะครับ ไม่ใช่รุ่นใหญ่ก็ได้เท่านั้นละ

ก็เอาบอร์ดเก่าไปขายแล้วซื้อ GIGABYTE DS3 Rev 3.3 มาใช้ผมว่ายังจะแจ่มกว่า
                อย่าเชียร์ กิกกาบ้วยให้มันออกนอกหน้านัก

Comment

Originally posted by Sensaura View Post
                  อย่าเชียร์ กิกกาบ้วยให้มันออกนอกหน้านัก
                  อย่าทะเลาะกันคร้าบ - -"

Comment

แค่นี้ก็แรงแล้วครับ แต่เอ cele D ไปไหนแย้ว ^^

Comment

แค่นี้ก็แรงแล้วครับ แต่เอ cele D ไปไหนแย้ว ^^

สำรองครับท่าน เผื่อมันแต๊บ จาได้มีใช้ ตอนรอเคลม

Comment

ดีจัง บอร์ดเราม่ายรุ้จะรับ c2d ตัวนี้ไหมน้า บอร์ดตัวเดียวกัน แต่ Rev นี่บัญหา เหอะ เหอะ คราวที่แล้วเอา E6400 มาใส่ม้ายขึ้น เศ้า

Comment

ได้แค่นี้จะเอาแค่ไหนหว่านั้น...

Comment

ได้แค่นี้จะเอาแค่ไหนหว่านั้น...

การ์ดจอมันก็พอใจแล้วแหละครับ - - ที่เซ็งคือ บอร์ดลากไม่ไป อิอิ

Comment

แรงจิง ๆ
                              GALAXY 7300GT DDR3 256M 128B
                              GFX ของผมได้ 12000 ของท่านตามมาติด ๆ ละ

Comment

Working...
                              X