Announcement

Collapse
No announcement yet.

drive dvd-rw

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• drive dvd-rw

พอดีเมื่อวานก่อน drive cd-rw ของผมพังเนื่องจาก มอร์เตอร์ มันไม่หมุน ผมก็ไม่ได้ใช้งานมันหนักนะครับ ใช้ write อย่างเดียว อ่านบ้างบางที com ผมมี cd 2 ตัวอครับ ส่วนมากจะใช้ cd-rom ธรรมดา อ่านแผ่น เอาไปให้ร้านซ่อม ช่างบอกว่า ซื้อใหม่คุ้มกว่า เลย อยาจถามว่า จะ เอา drive dvd-rw ยี้ห้อ ไหนดีอะครับ lg ดีหรืปล่า ไม่เอา lightscribe

ส่วนตัวชอบ lion นะ เงียบใช้ดีไม่มีปัญหาแล้วแต่ดวงด้วย....

Comment

ขอราคาด้วยครับ

Comment

DVDRW 20x (Box) Lite-On(LH-20A1P487C)Super 1170 บาท
        http://221.128.124.219/~advice/prod_...?code=A0007718

Comment

ผมว่านะแล้วแต่ดวงอะ ถ้าเราได้ตัวดีมามานก็ดีไป

ถ้าตัวร้ายก็ทำใจครับ

Comment

แล้ว ตกลง LG อะดีหรือเปล่าครับ

Comment

ถ้าชอบLGก็สอยมาเลยไม่ต้องคิดอะไรมากหรอก ส่วนใหญ่มันก็ดีทั้งนั้นแหละครับ ถ้าไม่ดวงซวยจริง อิอิ
              แล้วแต่รสนิยมของแต่ละคนด้วยมั้ง บางคนชอบยี่ห้อนี้ บางคนชอบยี่ห้อนั้น ต่างคนก็ต่างเหตุผลไป ส่วนตัวเรื่องLGมันก็ดีแหละครับ ใช้มา2ปีแล้วไรท์แผ่นเป็นว่าเล่นยังไม่ลาจากผมเลย ASUSก็ดีแต่ใช้ได้ปีกว่าๆลาเราซะแล้ว LIONก็ดีใช้ได้2ปีกว่าก็ยังไม่งอแง
              สรุปแล้วผมดวงดีใช้มาไม่เคยเคลมเลย ใช้ได้จนครบประกันทุกตัว....มาพอจะช่วยในการตัดสินใจได้มั้ยเนี่ยะ เหอะๆๆๆ

Comment

LG ดีครับ แต่ตอนนี้ตัว Asus ที่ขายอยู่ ก็เป็นตัวหนึ่งที่น่าซื้อ

Lite On เท่าๆที่ดูเมืองนอกทดสอบมายังไม่ประทับใจเท่าไร

Comment

Working...
                X