Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย pd 925 ของผมมันไม่วิ่ง 3.0 อะ มันวิ่ง 2.4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บ้างที่ ต้องไปปรับ ที่ไบออส มัน ลดพลังงาน ลดตัวคูณลงเวลาเราไม่ได้ใช่Cpu หนัก

Comment

1.39 มันตรวจระบบลดตัวคุณได้แล้วน่ะครับ มันเลยดูออกว่าเหลือ x12
      1.38 มันไม่รู้เลยขึ้นว่าเต็มหลอด

อย่างไรก็ตาม ปกติดีครับ ช่างมัน

Comment

บ้างที่ ต้องไปปรับ ที่ไบออส มัน ลดพลังงาน ลดตัวคูณลงเวลาเราไม่ได้ใช่Cpu หนัก

ผมใช้บอด P5LD2 SE Re2.0 อะครับ งงกับไบออสมันมากเลย หาที่ปรับไม่ได้เนี่ยครับ งงหนัก

ปรับcpuเป็นแมนน่วลเพื่อ Oc ยังหาไม่เจอเลยคับ

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
          1.39 มันตรวจระบบลดตัวคุณได้แล้วน่ะครับ มันเลยดูออกว่าเหลือ x12
          1.38 มันไม่รู้เลยขึ้นว่าเต็มหลอด

อย่างไรก็ตาม ปกติดีครับ ช่างมัน
          สรุปปกติดีผมก็โล่งใจครับ เอิ๊กๆ

Comment

Working...
          X