Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแลก asus A8M กับ โน้ตบุค coreduoขึ้นไปนะครับขอที่ที่การ์จอแยกครับเพิ่มตังให้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากแลก asus A8M กับ โน้ตบุค coreduoขึ้นไปนะครับขอที่ที่การ์จอแยกครับเพิ่มตังให้ครับ

อยากแลก asus A8M กับ โน้ตบุค coreduoขึ้นไปนะครับขอที่ที่การ์จอแยกครับเพิ่มตังให้ครับ
    เพิ่งซื้อมาเดือนที่แล้ว ปรากกฎไม่ support กับโปรมแกรมที่ใช้งานครับ ตอนนี้ทำงานลำบากเลย เพิ่มให้อบ่างน้อย 3000 และ เพิ่มให้มากขึ้นไปอีกตามสเป็คครับ
    ของ ผม เป็น turion x2 tl50 จอ 14 นิ้ว dvd sup multi wifi 120 GB แรม 512 ครับ
    การ์ดจอเป็น geforce go 6100 128 + share จาก เครื่องอีก 128 ครับ ถ้าท่านใดสนใจ pmมานะครับ จะรีบเอาไปทำงาน

มันไม่ซัพพอร์ตยังไงหรอคับ

Comment

ผมใช้งานกับโปรแกรม cam ที่ชื่อ ว่า mastercam นะครับ

ผมใช้งานกับโปรแกรม cam ที่ชื่อ ว่า mastercam นะครับ เวลาซูม มันไม่ยอม real time zoom ให้ ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับ openGl หรือ เปลา เพราะโปรแกรมตัวนี้ต้องใช้ ความสามามารถนี้อะครับ หรือว่าใครมีวิธีทำให้ GFORCE เปิด openGL แบบถาวรได้ แบบของ ati ก็ช่วยบอกทีนะครับ ความจริงก็ไม่อยากเปลี่ยนหรอกครับแต่จนปัญญาจริงๆ มันต้องใช้งานอะครับ หรือผมต้องเซ็ทอะไรเป็นพิเศษก็บอกได้นะครับ จะเป็นพระคุณ
      Last edited by lyonheartz; 30 Apr 2007, 16:07:20.

Comment

อ้อ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง ส่วนตัวผมคิดว่า GL ของ nvidia ทำได้ดีกว่า ati พอสมควรเลยนะคับ จากการเคยเขียน opengl บนภาษาซีมา ค่อนข้างคล่องตัวและรื่นไหลเลยทีเดียว แต่ตัวโปรแกรมที่คุณว่าผมก็ไม่รู้จักซะด้วย (ผมพอเป็นแบบพื้นๆน่ะครับ) ขออภัยที่ช่วยอะไรไม่ได้ - -

Comment

Working...
        X