Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ดีมั้ยครับ พี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ดีมั้ยครับ พี่น้อง

จะซื้อใหม่อ่ะครับ

E6600

ASUS P5W-DH Deluxe

DDR2 2 GB ยี่ห้ออะไรก็ได้

XFX GF8600GT XXX 256 MB

WD3200KS 320 GB

Power Supply แนะนำทีครับถูกๆหน่อย

สเปคดีครับ ^ ^

แรมคงแนะนำเป็นgeilหรือgskill 1G*2 ddr800 4-4-4-12 ค่าตัวตกอยุ่ประมาณ6พันกว่าๆครับ

หรือถ้าหาส่องเอาkingtonชิปmicronก็จะถูกลงกว่านี้ครับ

ส่วนซัพพลายก็น่าจะเอาอย่างน้อยก็enermax 460wราคาประมาณ2500กำลังสวยครับ

เพราะราคาอุปกรณ์ที่ท่านจัดชุดไว้มีราคาพอสมควร ควรใช้ซัพพลายที่ดีหน่อย เพื่อความมั่นใจครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

แรม G skill 2GbHK ราคาลดมาแล้วครับ 7900 น่าเล่นครับเพราะบอร์ดชิบ 975 ลากสู้ 965 ไม่ได้เล่นแรมนี้ล่ะ กด CL ต่ำดี
        ส่วนการ์ด จอ อยากให้เล่น Galaxy 8800 GTS OC ครับ น่าเล่นกว่า กัดฟันอีกนิด แรงครับ

Comment

พรุ่งนี้ เรารอกด หง กัน ครับ เอิ๊ก

Comment

Working...
          X