Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวังซื้อของจากcom7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระวังซื้อของจากcom7

ผมเป็นผู้หนึ่งที่ซื้อของผ่านอินเตอร์เน๊ตเพราะอยุ่ต่างจังหวัดและก็ซื้อของผ่านเว๊ปคอม7ซึ้งรู้กันดีว่าเว๊ปอะไรซื้อไปทั่งหมดก็แสนกว่าบาทก็บริการดีทุกอย่างจนวันหนึ่งสั่งซื้อเครสมาตัวราคาไม่มาก1400บาทได้รับของตามกำหนด แต่พอแกะดูข้างในก็ได้พบว่าสติ๊กเกอร์ประกันเป็นของปี2006ตรงพาเวอร์แหละสภาพข้างนอกก็ขูดขีดผมจึงโทรไปแจ้งบริษัทบอกว่าสงมาเฉพาะพาเวอร์จะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ผมไม่ยอมเขาจึงบอกให้ส่งมาทั่งหมดจะเปลี่ยนใหม่ให้จากวันนั้นจนวันนี้2เดือนแล้ว....เงียบหายไปกะสายลมโทรไปก็บอกว่าของไม่ได้เข้ามาบริษัท....จบกันแค่นี้com7

จบแค่นี้จริงเหรอ? เป็นผมนะ ถ้าบริษัททำแบบที่คุณว่ามาจริง ผมไม่ยอมง่ายๆหรอก แต่สั่งซื้อของแบบนี้มันก็มีความเสี่ยงสูง เพราะจ่ายตังค์แล้วยังไม่ทันเห็นสภาพของเลย จะน่าตายังงัยก็ไม่รู้ ยิ่งเห็นรูปในเน็ตกับของจริงบางทีไม่เหมือนกันอีก ซวยอ่ะดิงานนี้....

Comment

คับผมอยู่อุบลถ้าจะดำเนินการก็ลำบาก ฟาดเคราะห์1400บาทเอง แต่สั่งของทั่งหมดก็เยอะอยู่

Comment

ขอ ID ใบส่งซ่อมด่วนคับ เดียวเดือนเรื่องให้ทันที

Comment

สวัสดีครับคุณต้อม
          รบกวนคูณต้อมเช็คเมลล์คุณต้อมด้วยครับ (hotmail)
          ทางทีมงานติดต่อคุณต้อมไม่ได้เลยครับ
          ต้องขออภัยคุณต้อมมา ณ ที่นี้ด้วย ที่ทำให้คุณต้อมไม่
          สบายใจเกี่ยวกับเรื่องที่เกิดขึ้นครับ

Comment

ทำไมไม่ล๊อกอินอ่ะครับท่าน

Comment

-.-

Comment

โดนกันไปอีกแล้ว

Comment

no commet ครับ

Comment

รบกวนคุณต้อมชี้แจงให้ด้วยนะครับ
                    .....
                    ทางเราได้ส่ง หลักฐาน รวมถึงขั้นตอนทุกอย่าง
                    ที่คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์ในการพิจารณา
                    ให้คุณต้อมไปเรียบร้อยแล้วครับ
                    (ทางทีมงานติดต่อคุณต้อมไม่ได้เลยครับ)

Comment

กำเซ็งเลยดิ

Comment

ทีมงานตัวปลอมป่ะเนี่ย ทำเนียนเรยนะ

Comment

คุณต้อมหายไปไหนแล้ว

Comment

เอาให้เคลียร์ฮะ

Comment

ตกลงใครจริงเท็จ อิอิ

Comment

Working...
                              X