Announcement

Collapse
No announcement yet.

6420 ถ้าไม่ oc เลย จะเล่นเกมพวกกิน spec สูงๆๆดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6420 ถ้าไม่ oc เลย จะเล่นเกมพวกกิน spec สูงๆๆดีไหม

เดิมๆๆเลย ไม่ oc จะเล่นเกม พวก Battlefild เกมที่กิน spec มากๆๆไหวไหม

ปล. ถ้า 6420 oc จะต่างกัน 6420 ไม่ oc ไหม

เหลือเฟือ(มกจ๊ก)
    ดูก้าดจอกะแรมดีก่าเหอะงับ

Comment

ท่านคราบ PD805ไม่oc ยังเล่นbattlefieldได้เลยท่าน E6420 แรงกว่าPD805เยอะครับ

ที่กระตุกอาจเป็นเพราะ VGA RAMครับผม

Comment

สบายมากเลยครับ เหอๆ เผลอๆเล่น BF ไปเปิดเพลงฟังไปด้วยยังได้เลย(ถ้าไม่สนใจเสียงกระสุน) อิอิ

Comment

ถูกต้องนะคร๊าบ.. ยังไงเน้นที่การ์ดจอกับแรมเป็นหลักครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
            สบายมากเลยครับ เหอๆ เผลอๆเล่น BF ไปเปิดเพลงฟังไปด้วยยังได้เลย(ถ้าไม่สนใจเสียงกระสุน) อิอิ
            เวลามีเสียงชิ้งๆก็ไม่ได้ยิน แล้วdogtagก็กระเด็นหลุดจากคอไป

Comment

Working...
            X