Announcement

Collapse
No announcement yet.

-*-powerดี ๆ มีไหม-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -*-powerดี ๆ มีไหม-*-

แนะนำ power ดี สักตัว เอา 500 หรือ 600 w ดี ครับ ระหว่าง enermax liberty กับ termaltake ตัวที่ถอดสายได้นะครับ แนะนำหน่อยครับ มาใช้กับเสป๊ก
    e6300 ds3 hd 2-3 ตัว vga pcix ตอนนี้ 7300gt อนาคต อาจจะเล่น ตระกูล 8600 หรือสูงกว่า dvd 2 ตัว พัดลมเคส 3 ตัว ซิ้ง ultra120 +พัดลม พัดลมซิ้ง อีก เอาตัวไหนดีแนะนำหน่อย

ดันไปครับ

Comment

liberty 500 ก็อยู่แล้วครับ

Comment

ถ้าอยากเผื่ออนาคตก็เอา TT 750W เลยครับ แจ่มๆ

Comment

ดันหน่อย ใครใช้ตัวไหนดีแนะนำ

Comment

ดันกันหน่อยครับ

Comment

นึกว่า Power Amp - -

อยากใช้อะไรก็เอาอันนั้น หรือไม่ก็ search แล้วดู spec เทียบเอา

Comment

แพงๆทั้งนั้นเลยครับ มันก็ดีอยู่แล้วคับ

Comment

จิงเนอะของแพง มันแรงอยู่แล้ว แต่อยากได้ของคุ้มค่าคุ้มราคาที่สุด

Comment

ดันแนะนำ asus ดีก่าคับ

Comment

Working...
                    X