Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชิวชิวกับ 4400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชิวชิวกับ 4400

เปลี่ยน driver การ์จอใหม่ เปลี่ยนแรม เป็น HZ1*2 คะแนนที่เพิ่มก็เท่าที่เห็นอะครับ

Last edited by apichate; 24 Jun 2007, 01:56:12.

3.8 คะแนน Cpu ตู้ปลาน่าจะได้ซัก

19 -20 K นะ

ลากได้โหดร้ายรุนแรง สมเป็นพี่หมีจริงๆ

Comment

พี่หมีแรงจริงๆ หุหุ

Comment

อยากได้พี่หมีมั่งจัง

Comment

ซิงเดิมๆของ E4400 มาน OC ไปได้ไกลประมานเท่าไหร่เหรอครับ

เอาความเร็วที่ใช้งานได้จริง แล้วเปงปกตินะครับ

Comment

หุหุหุ แรงมากมาย

Comment

แรงใช้ได้แบบนี้ซื้อมาอัดเล่นๆบ้างน่าจะดี

Comment

Originally posted by bay View Post
                ซิงเดิมๆของ E4400 มาน OC ไปได้ไกลประมานเท่าไหร่เหรอครับ

เอาความเร็วที่ใช้งานได้จริง แล้วเปงปกตินะครับ
                ผมไม่เคยใช้ซิ้งเดิมลากครับ น่าจะพอพอกันครับแต่จะร้อนกว่าครับ ซิ้งเดิมแนะนำที่ 3.5 ครับ
                มากกว่านี้ร้อนมากครับ ใช้งานจริงเเบบนิ่งๆจะอยู่ที่ 3.6 ครับถ้าไม่กลัวร้อนก็ 3.8 ครับ แต่ผมใช้ระบบน้ำนิ่งที่ 3.8 ครับ
                ผ่าน 3D06 ผมว่าเครื่องนิ่งแล้วนะครับ เทสโปรแกรมมาให้ดูอีกครับเพื่อความมันใจ
                ผ่านไป 30 นาที ภูเขาไฟไม่ยอมระเบิด ผมก็ขี้เกียจรอแล้วเอามาให้ดูแค่นี้ครับขอบคุณครับที่เข้ามาดู
                Last edited by apichate; 3 May 2007, 02:41:26.

Comment

Last edited by apichate; 21 May 2007, 04:57:14.

Comment

ใช่ ซิ้งไรอะท่าน หรือ น้ำ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                      ใช่ ซิ้งไรอะท่าน หรือ น้ำ
                      ระบบน้ำครับ

Comment

เป็นกระทู้ที่คนดูมากแต่ไม่คอยมีคนวิจารณ์เลยอะ

Comment

Originally posted by apichate View Post
                          เป็นกระทู้ที่คนดูมากแต่ไม่คอยมีคนวิจารณ์เลยอะ
                          แรงจิงๆคับท่าน

ผมก็ใช้ 4400 ซิ้งเดิม ตอนนี้อยู่ที่ 3.0 อยากทราบถ้าเอาซัก 3.5 นี้ ท่านอัดไฟเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by poneo View Post
                            แรงจิงๆคับท่าน

ผมก็ใช้ 4400 ซิ้งเดิม ตอนนี้อยู่ที่ 3.0 อยากทราบถ้าเอาซัก 3.5 นี้ ท่านอัดไฟเท่าไรครับ
                            1.6-1.62 ครับลองดูครับ

Comment

แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับผม ดันๆๆๆๆ คะแนน สูงสาดดดดดดดดดดดดดด e 4400 + 8800 กะลาสี โหดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

Working...
                              X