Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Mac OS v.10 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Mac OS v.10 ครับ

ใครรู้ป่าวว่า mac os 10 มันต้องการ spec เครื่องเท่าไหร่ครับ ใครรู้ตอบด้วยครับผม

intel core solo 1.66 GHz
    512 MB ram
    intel GMA 950

แค่นี้ก็ลงได้แล้ว

Comment

ลงบน PC ได้ม่ะ

Comment

PCท่านแรงขนาดในลายเซ็นก็ลงได้อยู่แล้วละคับ แต่มันจะหาDriver ยังไงน่ะสิ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
          PCท่านแรงขนาดในลายเซ็นก็ลงได้อยู่แล้วละคับ แต่มันจะหาDriver ยังไงน่ะสิ

นั่นแหละครับ ปัญหา - -

Comment

CPU SSE2 ขึ้นแรม512ขึ้น

Comment

มีวิธีลงไหมครับ...

Comment

วิธีลงว่ากันยาวครับ ลองหาอ่านดูจากเว็บ ตปท ครับ osx86project เอาคำนี้ไปหาใน google มีแน่นอน

Comment

www.gunlimited.com

ลองดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ แต่ทไมมันกิน specเครื่องจังครับ

Comment

ก็ไม่ใช่ os ที่ทำเพื่อ pc จะไปสู้เครื่องจริงได้ไงครับ พวก hacker programmer ทำกันขึ้นมาเอง ไม่เหมือนเอา windows ไปลงเครื่อง mac อันนั้นเค้าทำเป็นทางการ พวก apple พัฒนากันขึ้นมาโดยเฉพาะ

Comment

Working...
                      X