Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องร้านที่น่าเชื่อถือหนะครับ ช่วยผมเลือกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องร้านที่น่าเชื่อถือหนะครับ ช่วยผมเลือกที

สรุปแล้วผมเอา aspire 5593 อะแหละครับ ดูแล้วมันก็เวิคดี ผมคิดเอาเองนะ เพราะจะไปเอา 5594 มันเกินไปอะครับ ทีนี้ ผมก็ตัดสินใจว่าจะซื้อที่ไหน เพราะทุกร้าน ที่เขียนในใบเสนอราคาคือ 35900 อะครับ แต่ทีนี้รุ่นนี้มันไม่แถมวินโดช่ายปะ เพราะงั้นถ้าผมไปซื้อที่ศูย์ acer เลย มันก็จะบังคับผมซื้อวินโด เพราะงั้นผมก็ต้องมาซื้อที่ไม่ใช่ศูนย์อะ

ทีนี้ผมเล็งอยู่ร้านชื่อ softworld อะครับ ที่ผมรู้จักมีสาขาที่เซลทรัลลาดพร้าว กะในตะวันนา ผมเลยอยากมาถามเพื่อนๆว่าราน้นนี้ดีไหมอะ แล้วมันจะลงวินโดให้เราฟรีช่ายไหมอะครับ แล้วประเด็นสำคัญเลยอะ เราจะไม่โดนย้อมแมวช่ายไหมอะครับ มันมีวิธีเช็คไหมว่าเครื่องที่เรไาด้คือมือ 1 ไม่ได้ย้อมแมว แล้วสเปก ตรงกะที่เราจะซื้อ แบบดูกาดจอเข้าไหนไรประมาณนี้อะครับ แต่ที่กลัวคือกลัวโดนย้อมแมวอะ

แล้วถ้าเกิดเพื่อนๆคนไหนเคยซื้อร้านนี้บอกทีจิ ราคานี่ต่อได้อีกเยอะไหมอะครับ หรือร้านนี้ห้ามต่อ

หรือถ้าเพื่อนๆคนไหนมีร้านที่อยู่แถวลาดพร้าวแล้วไว้ใจพอไหวก็ช่วยแนะนำทีนะครับ
Working...
X