Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ บลูทูธ ต่อเนตมือถือแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ บลูทูธ ต่อเนตมือถือแนะนำหน่อยครับ

ช่วยนแะนำให้หน่อยครับต้องการคุณภาพนะครับ ช่วยแนะนำยี้ห้อ ราคา ให้หน่อยครับ ราคาไม่เกิน 1000 บาทนะครับ

แบบ usb ป่าวคับ ถ้าแบบนั้น 100-150 ก็น่าจะพอแล้ว หน้าคล้ายๆแฟลชไดร์ตัวเล้กๆ ซื้อมาลองใช้ก่อนก็ได้ น่าจะ ok ตามร้าน Accessories ทั่วไป

Comment

เด๋วนี้เหงราคาเหลือไม่กี่ร้อยเองอ่ะงับ

น่าจะ 250

ประมาณนี้ บิลิตั้นอ่ะ

ผมใช้ ของ d-link ใช้แค่ส่งข้อมูลเฉยๆไม่ได้ต่อเนทก็ okครับ

รู้เป่าว่าทำไมถึงใช้ d-link

ก็เพราะมัน ดี และ link ได้

- -
      แปก!

Comment

เอาตัวที่ เป็น ใสใส ก้ได้ครับ อันละ 250 เองครับ แล้วลง โปรแกรม ที่มันให้มาด้วย แล้วเราจะเสียค่าGPRS เองครับ ก็แรงกว่า 56K ครับ

Comment

ท่านประมุข จบมหาจุฬา
          เพื่อน ของเพื่อนผมนิ

Comment

BILINTON CLASS 1 100 M. 200 ...BAHT

Comment

ขอบคุณทุก ๆท่านนะครับ...

Comment

Working...
              X