Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา Asus F3Jp18DSM100Td ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา Asus F3Jp18DSM100Td ครับ

ขอสมัครเป็นสมาชิคใหม่ด้วยคนครับ มีเรื่องรบกวนเพื่อนๆในบอร์ด มีใครพอรู้ร้านที่ยังมี Asus ตัวนี้ขายบ้างครับ หรือเพื่อนๆคิดว่า F3Jp16 (Core2Duo 1.66 GHz) ก็เร็วไม่ต่างกันมากกับตัว F3Jp18 จะซื้อต้นเดือนนี้แล้วครับ หรือถ้ามีใครใช้อยู่ แล้วสนใจจะขายก็ติดต่อได้นะครับ ที่ 081-8308869

ตอบเองก็ได้ครับ สำหรับคนที่เข้ามาอ่าน วันนี้ผมไปจองมาแล้ว ที่ร้าน D Comp ชั้น3 Fortune. จอง 1,000 บ. จ่ายเพิ่มอีก 49,990 บ. เมื่อได้ของ (ได้ของวันถัดไป) เป็นตัว F3Jp16DSM120Td อ่ะครับ ตัว Core2Duo 1.83 มันไม่มีแล้ว. ก็คร่าวๆ นะครับ สำหรับคนที่เล็งตัวนี้อยู่

Comment

ถามเองตอบเอง งง นะเนี่ย

Comment

เป็นไงครับท่าน ใช้ดีไหมอ่ะ ผมจะซื้อรุ่นนี้เหมือนกัน อ่ะ บอกหน่อยเป็นไงครับ

(เพราะไม่รู้จาซื้อรุ่นไหนแล้ว A8jp ก็ไม่มี เซ็งมาก)

เอาคะแนน พวก 3Dmark06 ให้ดูหน่อยครับ

Comment

ไปดูที่ฟอจูนมาเหมือนกัน A8jpหมด ของหมดหรือว่าเลิกผลิตไปแล้วเหรอครับ

Comment

minipal

ตัว A8Jp ผมไม่แน่ใจว่าของในสต็อค ของ Asus มีรึเปล่านะครับ แต่ตัว F3Jp16 และ F3Jp18 ยังพอสั่งได้ โดยตัว F3Jp18 ราคาอยู่ที่ 55,900 บ. ครับ มี Vista แถมมาให้ด้วย แต่ผมว่าซื้อตัว F3Jp16 แล้ว up แรมเอาดีกว่าครับ อีก 1 กิ๊ก 2,190 บ. ครับ

Comment

Working...
            X