Announcement

Collapse
No announcement yet.

แล่นทวนคลื่นอย่างสุขุมด้วย SILENT HUNTER 3 เหรอ 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แล่นทวนคลื่นอย่างสุขุมด้วย SILENT HUNTER 3 เหรอ 4

เสือเฒ่าแห่งมหาสมุทรทั้งหลายรายงานตัวซักนิดครับ
    เกมส์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับทั้งภาค 3 และ ภาค 4
    เห็นตัวอย่างนิสส์หน่อยใน Future gamer ฉบับเมษานี้น่ะครับ เลยสนใจ
    รบกวนท่านที่มีประสบการณ์ช่วยชี้แนะด้วยฮับ

ทำรีวิวเลยครับ เกมนี้ผมอยากเล่นอยุ่เหมือนกันแต่ดูตัวอย่างแล้วกลัวมันวุ่นวายแล้่วจะไม่สนุก
    แล้วมันเป็นเรือดำน้ำยุคไหนครับ มีล็อกเป้าแบบสมัยใหม่หรือยุคสงครามโลก

Comment

สมัย WWII ขอรับ
      อยากซื้ออยู่เหมือนกัน แต่ช่วงนี้ไม่มีเวลาเล่นเลยเอาไว้ก่อน

Comment

อยากเล่นแต่อยากให้มีเฉลยซะก่อนมาตราวัดต่างๆเหมือนของจริงไปหมด เดาๆไปกลัวไม่สนุก

Comment

ลงเล่นแล้วครับ มึนตึ๊บกับแผงหน้าปัด มาตรวัดต่างๆ...สรุปงงแตกครับ...อิอิ...ต้องรอบทสรุป

Comment

บทสรุป

บทสรุปอ่านได้จากที่ใดบ้างล่ะครับ
            จะได้เกมส์มาเร็ว ๆ นี้ล่ะครับ
            Last edited by ed904441; 2 May 2007, 23:38:30.

Comment

มีวีดีโอในเกมส์ให้ดูครับ ระทึกดี

http://silenthunter4.uk.ubi.com/index.php

Comment

เป็นเกมกึ่งแนววางแผนเน้นๆ กว่าจะเจอคู่ต่อสู้แต่ละทีเล่นเอาหลับเป็นพักๆ สำหรับคอเกมที่ชอบเกมแบบออกแนวบู๊ ยิงตอปิโดถล่มข้าศึกให้แหลกกันไปข้าง ขอให้คิดให้ดีก่อนตัดสินใจ การลงทุนมีความเสี่ยง ศึกษาข้อมูลก่อนตัดสินใจซื้อทุกครั้ง ...

Comment

งั้นไม่เล่นแล้ว อยากได้แบบมีโซน่าล็อกเป้ามากกว่า

Comment

อ้าว เด็กเพชรบุรีอีกคนแล้ว แถวไหนเนี้ย ผมเขาย้อย บ้านนอกกกกกกก

Comment

เย้

Originally posted by sanitkku View Post
                      อ้าว เด็กเพชรบุรีอีกคนแล้ว แถวไหนเนี้ย ผมเขาย้อย บ้านนอกกกกกกก

pm ไปแล้วน้าาาาาาา

Comment

Working...
                      X