Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่มแรคอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่มแรคอ่าคับ

NB a8jn เนี่ยเพิ่มแรมเป็น 1 GB ต้องเสียเงินประมานเท่าไรหรอคับ อยากรู้ง่า

เพิ่มจากเท่าไรอ่ะครับ ถ้าจาก 512 ก็ประมาณ 1300-1500

Comment

1000 ก่าๆๆ

Comment

ผมรบกวนถามนิดนึงสิครับ คือสมมติ N/B ที่เราจะซื้ออ่ะครับ มันแรม 512meg แต่ผมต้องการ 2กิ๊ก ผมต่อรองเป็น 2กิ๊ก Dual ได้รึป่าวอ่ะครับ แล้วต้องเอาแรม 512 มาเก็บขึ้นหิ้งรึว่าเค้าเปลี่ยนให้ครับ พร้อมเรา + เงินอ่ะครับ

Comment

ผมก็กะจะเพิ่มแรมอีก 1 G อยู่ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ (ของเก่า 512 M เพิ่มเป็น 1.5 G)

Comment

ของผมเพิ่มแรมเป็น 2G (1G*2) เลยอ่ะครับ ถอดแรม 512*2 ตัวเก่าออกเลย

1G ตัวละประมาณ 1990 ครับ ตอนที่ซื้อมานะ เป็น Kingston bus 667 ครับ

ส่วน 512 ไม่แน่ใจครับ แต่มันน่าจะถูกกว่า 1G แหละครับ เหอๆๆๆ

Comment

มานก็ขึ้นอยู่กะราคาของในขณะนั้น อ่าคัฟ
              ส่วนใหญ่จะ ทำเอง

Comment

สามพันห้า ถ้า มือ ๑

Comment

Working...
                X