Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแปลงไฟเข้า 1950pro มีขายหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายแปลงไฟเข้า 1950pro มีขายหรือเปล่าครับ

พอดีซื้อการ์ดต่อจากเพื่อนมาครับ แต่เพื่อนดันลืม เอาสายแปลงไฟเข้า การ์ดมาให้
    ไม่ทราบว่า ที่พันทิปมีขายหรือเปล่า หรือว่าต้องใช้เฉพาะของ การ์ดโดยเฉพาะ
    ถ้าแบบนั้นก็คงต้องรอเพื่อนเอามาให้อาทิตย์หน้า -_-" ตอนนี้ใช้การ์ดจอ pci แทน แง้ว
    ความแรงคนละแบบเลย ฮ่าๆ

มีคับ เส้นละ60 บาทมั้ง

Comment

ร้านเจได ครับ เคยซื้อ 80฿ เมื่อ 6 เดือนที่แล้ว นะ

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยววันนี้ไปซื้อ

Comment

Working...
        X