Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU E4400 ใช้ cooler อันไหนดีครับ งบราวๆ 2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU E4400 ใช้ cooler อันไหนดีครับ งบราวๆ 2000

ตายละวา เผลอซื้อ Tt TMG i1 มาง่า แล้วพึ่งมาอ่านรีวิว ( ทำไมไม่อ่านก่อนซื้อนะเนี่ย -*- )

ทีนี้จะเอาไปเปลี่ยนครับ จะเลือกอะไรดี ที่มีงบประมาณนี้ ถ้าไม่เลือก ninja กับ samurai นะครับ

อีกข้อครับ งั้นถ้าให้เลือก ninja กับ samurai ด้วย จะเอาอันไหนดีกว่า

แล้วเห็น พัดลม ที่ ocz ใช้ทดสอบร่วมกับ cooler รุ่นต่างๆด้วย ที่เป้นของ Tt 2700 รอบน่ะครับ ไม่ทราบว่าจะหาได้จากไหน มีชื่อรุ่นหรืออะไรรึเปล่า - -"

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by virgoboyx; 2 May 2007, 09:38:16.

แนะนำ thermalright Ultra-120 / HR-01

ถ้าระหว่าง นินจากะซามูไร ให้เอา ซามูไร

ส่วนพัดลม 2700 รอบที่ว่าคือ Thermaltake Smartcase blue led 120MM 450 บาท

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      แนะนำ thermalright Ultra-120 / HR-01

ถ้าระหว่าง นินจากะซามูไร ให้เอา ซามูไร

ส่วนพัดลม 2700 รอบที่ว่าคือ Thermaltake Smartcase blue led 120MM 450 บาท
      ผมก็แนะนำ Andy เหมือนกันครับ แล้วซื้อพัดลม Smart Fan มาใส่ด้วยจะแจ่มมากครับ
      อ้อ... พัดลมเนี่ยต้องซื้อที่ Advice ที่เดียวนะครับ TK กับ Jedi ไม่เอามาขายแล้วอ่ะ

Comment

Working...
      X