Announcement

Collapse
No announcement yet.

มานเกิดอะไรขึ้นก่ะเครื่องจอร์จเนี้ย อยู่ดีๆแรมก็หายไปกิ๊กนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มานเกิดอะไรขึ้นก่ะเครื่องจอร์จเนี้ย อยู่ดีๆแรมก็หายไปกิ๊กนึง

มองในวินโดวมีแค่ 3กิ๊ก แต่มองในsissoft มันมี4แถวใส่อยู่ มันเป็นไรเนี้ย ครายรู้ช่วยตอบด้วย

ข้อจำกัดของos ครับ

Comment

ต้องไปทำอะไรสักอย่างนี้แหละครับ ให้มันมองเห็นเต็ม เพราะว่า WinXP มันมองเห็นแค่นั้นหละ
      มีวิธีอย่กับรอผู้รู้มาตอบ

Comment

windows xp 32 bis จะเห็นแรมแค่ 3 Gb ครับ ถ้าอยากให้เห็นเต็มต้องแก้ใน Registry ครับ ส่วนแก้ตรงไหนผมจำไม่ได้ว ให้ผู้รู้มาบอกนะครับ

Comment

ของวินโดวมันจะมองเห็นสุดๆได้แค่ 3GBนะครับ มันเปนงี้มาตั้งนานแล้วครับ

Comment

เห็น 3 G นี้ดีนะครับ
            ของเพื่อนผม ใส่ 4G เห็น 2.8G เอง อะ

Comment

เยอะจังแบ่งมามั่งจิจะได้ 3จิ๊กเท่ากาน อิอิอิอิ....

Comment

ใส่คู่เดียวพอ...อีกคู่เอามาขายถูกๆๆ อิอิ

Comment

อยากมีซัก (กิ๊ก) ก็ยังดีเหอๆ ให้ดีก็ขอ 2 (กิ๊ก)

Comment

ขอบคุงทุกท่านครับ ก่อนเปลี่ยนการ์ดจอ เห็นตั้ง3.25GBแน่ะ แต่ก็ช่างมันเหอะ ตอนนี้เล่นเครื่องได้อย่างมีฟามสุขก็okแล้ว

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                      อยากมีซัก (กิ๊ก) ก็ยังดีเหอๆ ให้ดีก็ขอ 2 (กิ๊ก)
                      อยากได้หลายๆกิ๊ก

Comment

ใครเลียนแบบชื่อป๋มดันทะลึ่งชื่อบอมอีกงะ

Comment

Originally posted by Bombkup View Post
                          ใครเลียนแบบชื่อป๋มดันทะลึ่งชื่อบอมอีกงะ

ท่านเกิดที่หลังเขาอีก

Comment

Working...
                          X