Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากใส่ CPU Cooler ครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากใส่ CPU Cooler ครับ...

พวกพี่ๆ ช่วยผมหน่อยนะครับ
    ผมอยากใส่ CPU Cooler ครับ แต่ไม่ทราบว่าจะใช้อันไหนดี
    SocKet A ครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ที่ไส่อยู่นี่มันร้อนเหยอ

Comment

แล้วตอนนี้มันร้อนมากเหรอครับ

Comment

ถ้าไม่ร้อนมากไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้เปลือง
        หรือจะลองแกะมาใส่ซิลิโคนใหม่ดู อาจช่วยลดได้นิดหน่อย โดยเฉพาะถ้าใช้มานานยังไม่ได้แกะมาใส่ใหม่เลย

Comment

ขอบคุณมากครับ มันก็ไม่ร้อนมากหรอกครับ เพียงแต่....อยากทำให้เท่ห์
          ซิลิโคนใส่แล้วครับ ไม่รู้ดีรึเปล่า หลอด 20 บาท หลอดนิดเดียว.....
          อุณภูมิก็อยู่ประมาณ 40 - 50 องศา ครับ

Comment

Working...
          X