Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 7000บาท ช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP ทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 7000บาท ช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP ทีนะครับ

สเปคของผมก็ที่ sign ข้างล่างอ่าครับ ไม่อยากให้เกินงบเลยครับเพราะอุตส่าห์เก็บเงินมาตั้ง3เดือน

ถ้าเล่นเกมส์หนักๆก็แนะนำให้เลือก 7900GS คับ
    เกินงบไปเกือบหนึ่งพันบาทแต่ก็คิดว่าน่าจะเล่นไปได้อีกนาน

ถ้าไม่เน้นเกมส์สามมิติหนักๆ อีกตัวเลือกก็น่าจะเป็นพวก X1650Pro ไม่ก็ 7600GS คับ 4-5พันได้
    ส่วนเงินที่เหลือก็เอาไปอัพแรมอีกซัก 512MB. ก็กำลังดีคับ

Comment

7900GS หรือ 1950Pro ครับ ส่วนใหญ่เล่นเกมส์อะไรครับ จะได้เลือกให้ตรงกับเกมส์ที่เล่นด้วย

Comment

ซื้อ 7900 gs แล้วเอา เงินที่เหลือไปเพิ่มแรมอีก 1 g คับ

Comment

7900GS AGP มันจะแรงเหรอ

วิ่งออกหรือเปล่าอ่ะ

Comment

XFX ไปจัดให้

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ....
              สรุป ผมซื้อX1650pro ไม่ก็ 7600GS AGP กับแรม 1G ละกัน....พอดีงบ

Comment

Originally posted by Teerasart View Post
                สรุป ผมซื้อX1650pro ไม่ก็ 7600GS AGP กับแรม 1G ละกัน....พอดีงบ
                ดีใจครับ ผมก็ AGP เหมือนกัน ( มีเพื่อน)

Comment

Originally posted by Teerasart View Post
                  หา 7600GS DDR3 ด้วยครับ จะได้แรง ๆ นิดนึง

ปล.ว่าจะเข้ามาแนะนำ X1950GT อยู่เลย แต่เห็นตัดสินใจได้แบบนี้ก็ดีแล้วครับ ลงทุนกับแรมคุ้มค่าแน่นอน

Comment

X1950Pro น่พ

Comment

Working...
                    X