Announcement

Collapse
No announcement yet.

spec นี้ oc work มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spec นี้ oc work มั้ย

Spec นี้ oc work มั้ย
    GA-965P-DS3 (r3.3)
    C2D E4300 1.86 Ghz
    Kingtons 512*2 /667

แล้วจะใช้ CPU Cooler อะไรดี และถ้าเปลี่ยนเป็นใช้แรม Bus 800 จะ OC ได้ดีกว่าเยอะมั้ย หรือควรเพิ่มเติมอะไรช่วยแนะนำด้วยครับ

บอร์ดอ่ะหรูแล้วหาแรมเทพๆหน่อยก็ OK ละครับ

Comment

DFI P965-S ดีกว่า

Comment

Originally posted by Sensaura View Post
        DFI P965-S ดีกว่า
        แต่ประกันมันห่วยอ่ะนะอีกอย่างอย่างลืม PM เบอร์ดมาด้วยอย่าหน้าตัวเมียนัก บอกเพื่อนเมิงด้วย

Comment

Originally posted by Dark_Resurrection View Post
          แต่ประกันมันห่วยอ่ะนะ

ประกัน TK โว้ย

ดีกว่า คอม7แพทติน่วมเซวิส กะ Sacner เยอะ

ใครเพื่อนกู กูไม่รู้ กุไม่เกี่ยว

แต่มรึง เปลี่ยนชื่อ แหละหน้าตัวเมีย

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เป้ง.... หมดยกที่ 1

Comment

บอร์ดอ่ะหรูแล้วหาแรมเทพๆหน่อยก็ OK ละครับ
              แรมเทพๆนี่แรมอะไรดีหรัสอะไรช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

Originally posted by kramer View Post
                แรมเทพๆนี่แรมอะไรดีหรัสอะไรช่วยแนะนำหน่อยครับ
                Kingston 1 GB 533 MIC (D9GMH) ไม่รู้หาได้อยู่หรือเปล่าตอนนั้นผมได้มา 2100 / 1 GB

Comment

Working...
                X