Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำพัดลม เปลี่ยนให้ andy หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำพัดลม เปลี่ยนให้ andy หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ถ้า ชอบ แรงๆ ไม่สวย ลองดู smart case fan 1 หรือ 2 ก็ได้ ครับ (LED 2700รอบ ไม่ led 3500รอบ JEDI ของหมดยาว)
    หรือถ้า ชอบแนวขาวๆ ก็ ของ sliver stone 2400 รอบ ของยังมีอยู๋
    ประมาน 550 บาททั้งคู่ครับ

Comment

sliver stone ไช้ไปนานๆดำง่ายอะ

Comment

มันจะไม่ดำอะครับ มันจะออกแนว เหลืองๆ อ่ะ= =

Comment

เอาแรงๆไปเลย ครับ เย็นสะใจ 555
          แต่มันก็เหลืองจริงๆ - -

Comment

TT smart fan เลยครับ แรงมากๆๆๆๆ 3500รอบ มีที่ปรับรอบด้วยรับ รับรองเย็นแน่ๆ

Comment

ใช้ Andy + Smart Fan อยู่ครับ เย็นกว่าพัดลมเดิม 4-5 องศาเลยทีเดียวครับ แจ่มมั่กๆ

Comment

ของผมพัดลม 3,600 รอบ ซื้อจากร้านในพันทิพย์งามวงศ์วาน 180 บาท ก็เย็นดีครับ

Comment

TT smart fan ยังมีของป่ะครับ

Comment

TT smart fan Blue led 2800 รอบ
                    TT smart fan II 3500 รอบ

หรือไม่ก็ อมร 80บาท 2000 รอบ

Comment

TT smart fan II ซื้อมาแล้วนะครับ 480 บาท ครับ

Comment

เอ้อ... อยากรู้ว่าถ้าเราเห็นแค่ตัวพัดลม เราจะมีวิธีดูยังไงครับว่ามันรอบเท่าไหร่ หรือต้องดูเอกสาร หรือต้องมาใส่เครื่องเลยครับ ช่วยบอกผมหน่อย อยากรู้มานานและ

Comment

Originally posted by Dosantos View Post
                          เอ้อ... อยากรู้ว่าถ้าเราเห็นแค่ตัวพัดลม เราจะมีวิธีดูยังไงครับว่ามันรอบเท่าไหร่ หรือต้องดูเอกสาร หรือต้องมาใส่เครื่องเลยครับ ช่วยบอกผมหน่อย อยากรู้มานานและ

พัดลมมียี่ห้อ มันจะระบุรอบไว้ที่กล่องเลย.. ถ้าเป็นรุ่นเดิมๆ คนเขาจะจำรอบกันได้

หรือถ้ามันไม่บอก ก็เอาไปเสียบกับเมนบอร์ด แล้วหาโปรแกรมมาวัดรอบเช่น

Speedfan / Asus pc probe / หรือไปดูใน bios เลย

Comment

ใช้ sunon บ้านหม้อ ตัวละ 150
                            แรงกั้กๆครับผ้ม
                            andy+พัดลมบ้านหม้อ+e6300@2.8ไฟ1.25
                            กลางวัน ห้องพัดลม (ตอนนี้)
                            ^^

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                              พัดลมมียี่ห้อ มันจะระบุรอบไว้ที่กล่องเลย.. ถ้าเป็นรุ่นเดิมๆ คนเขาจะจำรอบกันได้

หรือถ้ามันไม่บอก ก็เอาไปเสียบกับเมนบอร์ด แล้วหาโปรแกรมมาวัดรอบเช่น

Speedfan / Asus pc probe / หรือไปดูใน bios เลย
                              ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                              X