Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5N32-E SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5N32-E SLI

ผมอยากถามคนที่ใช่ว่ารุ่นนี้ มีปัญหาอะไรบ้างไหม oc ดีเปล่าวครับ
    คือผมอยากลอง SLI บ้างอะครับ เลยอย่ากถามดูครับว่าใช้เเล้วรู้สึกยังไง
    กับมันบ้างอะครับ ขอบคุณครับ

มีอย่างเดียวเลยครับ คือร้อนทั้ง NB + SB เลย แต่ก็ OK ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา

ปล. เห็นเค้าว่ากันนะครับ ผมม่ะมีปัญญาใช้ อยากได้เหมือนกัน

Comment

ต้องการคนที่ใช่จริงอะครับจะได้ซื้อถูก

Comment

ผมว่ามันร้อนใช้ได้เลย

แต่ผมไม่ ค่อยได้ OC+SLI

ที่ผมซื้อเพราะ มันเหมือน Striker Extream ทุกอย่าง เพียงแต่ไม่มีลูกเล่นเท่านั้น
        และแถมมันยังไม่งอแงอีกด้วย

Comment

ร้อนแบบว่า ร้อนนรกเลยครับ เอาไปแตะ NB แล้วนับแค่ 1 ยังจะไม่ถึงเลยครับ แต่ว่าถึงจะร้อนแต่ก็ใช้งานได้ไม่มีปัญหาอะไรครับ เพียงแต่ว่ามันจะพาอุปกรณ์อื่นๆร้อนไปด้วยแค่นั้นเองครับ ยังไงก็หา sink cpu ดีๆด้วยแล้วกันครับ เพราะ hetapipe อันแสนร้อนระอุอยู่รอบ cpu เลยครับ

Comment

Working...
          X