Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 @ 3.0G ใครใช้ E6300 มาอัดโชวหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300 @ 3.0G ใครใช้ E6300 มาอัดโชวหน่อยครับ

E6300 @ 3g
    P5B ธรรมดา Bios 0701
    corsair twin xms 1g 512*2 /667
    winfast 7600Gt
    Enermax 460w
    cooler Hyper6+

ปล.ใครใช้ E6300 มาโชวกันมางนะ อยากเหนคนไทยใช้ E6300 แรงๆ

Originally posted by Tumzaa1234 View Post
    E6300 @ 3g
    P5B ธรรมดา Bios 0701
    corsair twin xms 1g 512*2 /667
    winfast 7600Gt
    Enermax 460w
    cooler Hyper6+
    ปล.ใครใช้ E6300 มาโชวกันมางนะ อยากเหนคนไทยใช้ E6300 แรงๆ
    มั่งงิ

Comment

จ๊าก!! เจอขอแรงเข้าไห้ ต้องกลับไปอัดใหม่ชะแล้ว อิอิ

Comment

อิอิ

Comment

Originally posted by GoodOldCom View Post
          มั่งงิ
          ใช้แรมอารายอ่ะคับ บอกสเปคหน่อยจิ

Comment

Originally posted by naruebase View Post
            ใช้แรมอารายอ่ะคับ บอกสเปคหน่อยจิ
            โปรแกรม Notepad ในรูปเขียนไว้ค่อนข้างละเอียดแล้วนะครับ

เอาไปดูเล่นอีก 2-3 รูป งิงิ

Last edited by GoodOldCom; 9 Oct 2006, 22:46:21.

Comment

แรมตัวนี้นี่ของ Kingston ใช่ป่ะคับ ซื้อมาเท่าไรหรอคับ แรงจริงๆ

หรือว่าของ G.Skill ครับ

Comment

Originally posted by naruebase View Post
                แรมตัวนี้นี่ของ Kingston ใช่ป่ะคับ ซื้อมาเท่าไรหรอคับ แรงจริงๆ

หรือว่าของ G.Skill ครับ
                งิงิ Kingston ทำมะดาแหละท่านไม่มีตังซื้อแรมนอกหรอก
                ซื้อมาตอนแผงละ 4200 ก่าๆ 1 คู่ แล้วก้อตอน แผงละ 3600 ก่าๆ อีก 2 คู่อ่ะครับ
                พอดีตอนนั้นการข่าวนู๋ค่อนข้างเร็ว อิอิ

ดูความเร็วที่เกียร์สุดท้ายกันครับ

Comment

อึ้งครับอึ้ง อยากได้เครื่องชุดนี้ครับ งบเท่าไร่ถึงจะพอเอ่ย

Comment

ขอทราบ ชนิด ram MB Cooler ด้วยได้มั้ยครับ
                    พอดีไม่เคย OC เลยครับเล็งๆไว้ DS4+E6300 + Ram ยี่ห้อไรดีครับ
                    อยากเอามาทำ E6300@3.0

ขอคุแนนะหน่อยนะครับ
                    ไม่เคย OC เลยอ่ะครับ

Comment

ที่ยัดไป 3.0 เล่นน้ำหรือพัดลมอะครับ

Comment

เอาวุ้ย ถึง Mb กะ Ram จะเป็นลอง แต่ก้อขออัดสู้ชักตั้ง สู้โว้ยยย

Comment

โอ้ย เห็นของแรงมะได้เลยเรา (ไม่มีเงินอิอิจน)

Comment

ขอตามหน่อยละกัน ท่าน GoodOldCom จะหนีไปไหนเล่า!! ขอจี้ตูดไปด้วยคน อิอิ

ปล.อยากเหนคนไทยใช้ E6300 ติดปีก อิอิ

Comment

Originally posted by Tumzaa1234 View Post
                              ขอตามหน่อยละกัน ท่าน GoodOldCom จะหนีไปไหนเล่า!! ขอจี้ตูดไปด้วยคน อิอิ
                              [ATTACH]2260[/ATTACH]

ปล.อยากเหนคนไทยใช้ E6300 ติดปีก อิอิ
                              P5Bธรรมดา ไปได้ถึงบัส490เลยหรอครับ ขอดูPI32Mสองหัวหน่อยครับ

Comment

Working...
                              X