Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้งไม่เกิน 2 พันครับเลือกให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้งไม่เกิน 2 พันครับเลือกให้หน่อย

แนะนำทีแนะนำ 3 อย่างนะคือ 1.สวยดีเงียบ 2.สวยดีแต่ดัง 3.ควรใช้ตัวไหน

Scythe Andy 1800บาืท

Comment

กำ ของท่าน rep บน ติดพัดลม 2 อันซ้อนกันเลยเหรอครับ

Comment

Originally posted by pigletna View Post
        กำ ของท่าน rep บน ติดพัดลม 2 อันซ้อนกันเลยเหรอครับ

Originally posted by ZoLKoRn View Post
        พัดลมตัวเดียวครับ ตัวเขียวๆนั่นเอาใบพัดออกแล้วก็ตัดขายึดออกจนโล่งแล้วครับ เอามารองแค่ให้ลมมันกระจายได้ทั่วซิงก์เท่านั้นเองครับ ถ้าวางพัดลมติดไปเลยมันจะมีพื้นที่ที่เป็นจุดบอด ( Dead Zone ) แถวๆที่เป็นก้านยึดและแกนกลางพัดลม ทำให้แถวนั้นไม่โดนลม เลยยกขึ้นมาให้สูง ฟินจะได้โดนลมมากขึ้นครับ

ของท่านซอลครับ

Comment

Working...
        X