Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช่แรมตัวนีป่าวคับ ที่ท่าน AMD เอามาทดสอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช่แรมตัวนีป่าวคับ ที่ท่าน AMD เอามาทดสอบ

ที่ชื่อว่า Simmtronics ที่บอกว่าซื้อมาจากร้าน Advice <<< เขียนถูกป่าวไม่รู้นะคับ อิอิ
    ที่ตัวละ 1500 กว่าๆอะคับ 1กิ๊ก แล้ววิ่งทะลุพันอะคับ ใช่ตัวนี้ป่าวหว่า
    พอดีผมจำชื่อแรมไม่ค่อยได้ แต่เห็นขึ้นด้วย Sim รึป่าว -*-

ตามรูปอะคับ

ถ้าใครจำได้ยังไง บอกหน่อยนะคับ พอดีผมสนใจ

Comment

แม่นแล่ว ตอนนี้แค่1300 เอง

Comment

งั้นก็ไม่ใช่แรมปลอมนะสิคับ ผมอ่านเจอในหนังสือ buycoms คับ เห็นบอกว่าได้รางวัลการันตี

ด้วยนะคับ น่าสนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
        X