Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ fx5200 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ fx5200 คับ

อยากถามว่า คิดว่าเล่นเกมอะไร ได้ สูงสุดคับ ละ โมได้สักเท่าไหร่
    ถึงจะต่ำละก็เก่าเเล้ว เเต่อยากสู้ความสามารถครับ

เครื่องเก่าผมก้ใช้อยู่ครับ เอามาเล่น BF2 ก็พอได้อยู่นะครับ เสปคเครื่อง PIII 800, Ram 512, FX5200 128Mb

Comment

Grando espada Pangya RO โยกัง LN2 HL2 CS Source ฯลฯ

และเกมส์ที่ออกตั้งแต่ก่อนปี 2006 (ปี2005) ส่วนใหญ่เล่นได้ทั้งหมด

หรือลองหาเกมส์ที่อยากได้เล่นแล้วลองดู MINIMUM SYSTEM REQUIREMENTS ว่าการ์ดจอเรา เลยระดับนั้นหรือเปล่า ถ้าเลยก็เล่นได้ครับ

Comment

เกมส์ในระยะหลังเริ่มจะไม่ไหวแล้วนะครับ สำหรับโหมดความละเอียด 1024*768
        ----------------------------------------------
        อาจจะต้องลดความละเอียดลงมาแล้วล่ะครับ สำหรับเกมส์ใหม่ๆ
        ----------------------------------------------
        ขนาด 5700ve ของผมที่แรงกว่า 5200 เกือบเท่าตัว บางเกมส์ยังต้องลดความละเอียดลงเพื่อความ ลื่นไหลของภาพเลยครับ

Comment

5200 เล่น GE ไหวเหรอครับ ผมว่าหน่วงเอาเรื่องนา

ผมก็กำลังหา VGA มาเล่น GE อยู่เนี่ย ยังตัดสินใจไม่ได้เลย

Comment

คล็อกหน่อยเล่น NFS Most wanted ความละเอียดต่ำได้ลื่นครับ Lineage ก็ยังไหว(ปรับเกือบMax)

Comment

เเล้วคล๊อกไปได้ถึงเท่าไหร่อะคับ

Comment

อันนี้ต้องลองครับ ผมเคยใช้ตัว 64BIT ครับ core250 mem332 ผมอัดได้ core350 mem450 ประมาณนี้ครับถ้าจำไม่ผิดครับ

Comment

NFMW ได้ครับ น้องผมใช้อยู่ครับ

Comment

laghaim คับ เพื่มแรมเป็น1จิ๊ก จะได้เปิด2จอสบายๆ แหะๆ

Comment

์NFSMW สบายๆ ต่ำสุดนะ

Comment

Working...
                      X