Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ทีครับมันขึ้นแบบนี้มันเป็นอะไรอะครับผมเล่นYuriไม่ได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ทีครับมันขึ้นแบบนี้มันเป็นอะไรอะครับผมเล่นYuriไม่ได้อะครับ

ดูให้ทีครับ ลงแล้วมันเล่นไม่ได้อะครับ เล่นได้แต่ภาค2 Yuriแล้วก็เล่นไม่ได้อะครับ

เหอะๆๆเหมือนกานเลย ลองคลิปขวาที่ Yuri-Pro-Com-ติ๊กถูกที่ Run-แล้ว98และME

Comment

คลิ๊กขวาที่ตัว yuri.exe แล้วไปที่ properties ----> Compatibility แล้วติ๊กถูกที่ compatibility mode แล้วเลือกเป็น win me ครับ

Comment

ท่านทั้งหลายมีตัวแคร๊กทำให้แบบไม่ต้องใช้แผ่นเล่นไหมครับ ของผมแผ่นก๊อบแต่ก็ต้องใช้แผ่นเล่นอ่า อยากได้แคร๊กแบบไม่ต้องใช้แผ่นเล่นอะครับ ถ้ามีUploadให้ผมด้วยนะครับ

รบกวนด้วยครับ

Comment

ผมมีเรื่องแปลกอย่างแฮะ ก่อนหน้านี้ใช้ celelonD2.53 แต่พอเปลี่ยนมาใช้ E6300 เล่น YURI ไม่ได้เลยอ่ะ เซ็งสุดๆ ขึ้นError เหมือนของคุณนี้แหละ เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by dears View Post
            ผมมีเรื่องแปลกอย่างแฮะ ก่อนหน้านี้ใช้ celelonD2.53 แต่พอเปลี่ยนมาใช้ E6300 เล่น YURI ไม่ได้เลยอ่ะ เซ็งสุดๆ ขึ้นError เหมือนของคุณนี้แหละ เหอะๆๆๆ....
            แก้ตามที่วิธีข้างบนบอกอะท่าน ผมเล่นได้แล้วครับแต่อยากได้แคร๊กอะNo-cdหาในเนตแล้วไม่มีเร้ย

Comment

Working...
            X