Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ

หลังจากเปลี่ยน Power แล้วเปิดใหม่ ค้าง ไม่ไปไหนเลย ขึ้นไฟแดงตลอด จอก็ไม่ติด เปลี่ยนการ์ดจอ แล้วก็เหมือนเดิม ทำไงดีครับ

ลองเอา Power เก่ามาเสียบดูใหม่ ถ้าอันเก่าใช้ได้ก็เอาอันใหม่ไปเปลี่ยนเลยครับ

Comment

ลองเปลี่ยนอันเก่า ก็ใช้ไม่ได้ครับอาการเหมือนกัน เปิดก็ค้างเหมือนกัน - -

Comment

ก็น่าจะเหลือmainboardแล้วแหละครับ

Comment

มีเสียงอะไรจากเมนบอร์ดมั๊ย ปี๊บ. อะไรประมาณนี้

Comment

ถ้านิ่งสนิทไม่มีเสียงอะไรเลย ก็น่าจะบอร์ดเสียแน่นอนแล้วล่ะ

Comment

Working...
            X