Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดรองรับ ram แค่ 533 แต่จะใส่ 667 มันจะได้ป่าวคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดรองรับ ram แค่ 533 แต่จะใส่ 667 มันจะได้ป่าวคับ?

เห็น 1 Gb. ราคามันเท่ากันเลย แถมบางร้าน 667 ถูกกว่า 533 ซะอีก แต่กลับมามองบอร์ด (กระจอกๆ) ของเรา มันรองรับแค่ 533 แฮะ

เลยอยากทราบว่าหากผมจะเอา 667 มาใส่ในบอร์ดที่มันรับแค่ 533 มันจะได้ไม๊ แล้วมันจะวิ่งที่เท่าไหร่ ดีกว่า หรือแย่กว่าใส่ 533 ครับ
    Last edited by gidd009; 4 May 2007, 01:24:38.

สามารถใส่ได้ครับ แต่มันจะวิ่งแค่533ครับ

Comment

ใสได้ครับ ไม่มีปัญหาแต่อย่างได แต่มันจะไม่วิ่งเต็มสปีดนะครับ

Comment

ขอบคุณคร้าบบบบ... เข้าใจแล้ว เดี๋ยวไปสอย 1Gb. 667 สองตัวพรุ่งนี้เลย

แหม่... ไม่หลับไม่นอนกันเลยเนาะ ทั่นทั้งหลาย

Comment

Comment

ได้อีกเสียงไส่อยู่ corsair vs667 ถูกดี

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
              ขอบคุณคร้าบบบบ... เข้าใจแล้ว เดี๋ยวไปสอย 1Gb. 667 สองตัวพรุ่งนี้เลย
              แหม่... ไม่หลับไม่นอนกันเลยเนาะ ทั่นทั้งหลาย
              โซนนั้นเขาหากินกันยามค่ำคืน เหอะๆๆๆ....

Comment

นั่นน่ะสิ

Comment

พวกหากินเช้ามายืนยันครับ

Comment

Working...
                  X