Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ขึ้นแบบนี้หมายความว่าไงอะครับ ปวดหัวอักแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ขึ้นแบบนี้หมายความว่าไงอะครับ ปวดหัวอักแล้ว

มันจะขึ้นเวลาปิดIEอะครับ เป็นเหมือนเครื่องเก่าเลยเฮ้อ

มันเป็นที่อะไรอะครับ

ดันๆๆๆ ช่วยทีครับ

Comment

เดายากแฮะปัญหานี้ ลองเปิดดูEvent Viewerดูก่อนเน้อว่ามันแจ้งErrorในส่วนนั้นว่าอะไร มันจะมีคำอธิบายต่อท้ายอยู่อ่ะแล้วลองทำตามคำแนะนำดูนะ เผื่อจะแก้ไขได้ครับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
        เดายากแฮะปัญหานี้ ลองเปิดดูEvent Viewerดูก่อนเน้อว่ามันแจ้งErrorในส่วนนั้นว่าอะไร มันจะมีคำอธิบายต่อท้ายอยู่อ่ะแล้วลองทำตามคำแนะนำดูนะ เผื่อจะแก้ไขได้ครับ....
        Event Viewer <<<<<<<<<อยู่ตรงไหนอะครับ เหอะๆงงๆ

Comment

เจอแล้วครับแต่จะแก้ยังไงอะ ผมเลยเครียมันไปหมดเลยอะ - -

Comment

มะเคยเจออย่างนี้เหมือนกันแฮะ
            ลบIEทิ้งแล้วลง FireFox แทนเลย^^

Comment

ลองลงโปรแกรม Adobe Acrobat Reader ดูใหม่เพราะ Error IE ไม่สามารถอ่านไฟล์ของ Acrobat ได้

Comment

ขอบคุณครับเด๋วจะลองลง Acrobat ดูนะครับ

Comment

Working...
                X