Announcement

Collapse
No announcement yet.

เย้..ดีใจ ผม update bios สำเร็จแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เย้..ดีใจ ผม update bios สำเร็จแล้ว

ผมใช้ asus p4s800d-x เมื่อวานลอง update ดูปรากฎว่า 2 ครั้งแรกมันไม่ยอมให้เราผ่าน ทีนี้ลองนึกไปนึกมาก็เข้าไบออสไปปรับค่าที่ oc ไว้ให้กลับมาวิ่งแบบปกติ พอลอง update ดูปรากฎว่าทำได้ครับ เลยอยากบอกให้คนที่ใช้บอร์ดรุ่นนี้ลองดู ถ้า update ไม่ผ่านก็ลองทำตามที่ผมบอกดูนะครับ พอ update แล้วรู้สึกว่าเครื่องไวขึ้น เสียงเพลงรู้สึกว่าเสียงแหลมสดใส เสียงทุ้มนุ่มลึกดีครับ ไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกันหรือเปล่า แต่รู้สึกได้จริงๆครับ

เย้................
    ดีใจด้วยครับที่ทำสำเร็จได้ด้วยฝีมือตัวเอง เหอะๆๆๆ....

Comment

ผมก็อยากอัพบ้าง แต่ทำไมมันไม่ได้หว่า เซง

Comment

ยินดีด้วยครับ เย้ๆๆ

Comment

ใช้เหมือนกัน ตัวนี้ P4S800D-x

แต่ พอเสียบ MP3 creative Muvo

แล้ว เห็นเป็นแค่ USB 1.1 ซะงั้น โคตรเซ็ง

Comment

ดีใจด้วยน๊า อิอิ

Comment

ดีใจด้วยครับ
              ขอให้แรงๆๆๆ ครับ

Comment

พอ update เสร็จแล้วมีผลต่อการใช้งานต่างๆ จิงๆ ใน window บ้าง รึป่าวครับ

Comment

Working...
                X