Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโน๊ตบุ๊คของบริษัทไรมั่งคับ ที่เลือกได้แบบ Alienware

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโน๊ตบุ๊คของบริษัทไรมั่งคับ ที่เลือกได้แบบ Alienware

คือสืบเนื่องจากผมเล็งโน๊ตบุ๊คทั้งหลายแหล่ แต่บางอันก็ไม่ถูกใจอ่ะครับ เลยลองเข้าไป Alienware คือผมชอบอันนี้ตรงที่เราเลือกได้อ่ะครับ ว่าเราอยากใส่อันไหนลงไปในโน๊ตบุ๊คของเรา มิทราบว่าพวก Asus ไรมีบ้างไหมครับ หรือถ้ามีแต่ต้องแพงมากอ่ะ ><"

เท่าที่เห็นก็มี Lenovo, Alienware (ภายใต้ Dell) และ Voodoo PC (ภายใต้ HP)

แต่ Lenovo จะปรับได้ไม่มากเท่าอีกสองยี่ห้อ

Comment

รุ่นที่แต่งเองไมแต่แพงๆอ่ะ
      มีรุ่นไหนถูกๆ แต่งได้ป่ะ =*=

Comment

ลอง toshiba ดูซิครับ เห็นมีหลายรุ่น แต่ขึ้นอยู่กับประเทศด้วยนะครับ ถ้าอยากเลือกเองจริงๆลองพวก falcon northwest หรือ Rock ดูซิคับ แต่แพงนา ส่งของยากด้วย ทั่วไปก็ลอง dell ละครับ

Comment

vaio krab
          www.sonystyle.com

Comment

Working...
          X