Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามหน่อยคับพี่ๆ !! เรื่องเมนบอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามหน่อยคับพี่ๆ !! เรื่องเมนบอด

พี่ๆคับตอนนี้ผมใช้ CPU intel Celeron D 2.8 เมนบอดไม่แน่ใจคับแต่ Chipset SIS ที่เสียบSlot ram มีแค่ 2 Slot ผมเสียบอยู่ 256 2 แถว bus 400 ควรจะซื้อเมนบอดร์รุ่นไหนดีคับที่ประสิทธิภาพดีๆ Support CPU ที่ผมใช้อยู่ Slot ใส่แรมอยากได้ 4 Slot ราคาซัก ไม่เกิน 3000
    บาทอ่ะคับ เออลืมไป เมนบอร์ดผม 8X น่ะคับ Thx คับ

775 หรือ 478 อะครับ ถ้า 478 หายากอะครับ ถ้า 775 ก็รุ่นไรเดียวไปหาให้แปปนะครับ

Comment

จะเป็นรุ่น Sis 964 อ่ะคับ 661 GX -M7 REV:1.1 Acer

Comment

น่าจะหา 775 รุ่นใหม่ๆ มาใช้ครับ asrock ก็ได้ครับ

Comment

Working...
        X