Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข่าวมาบอกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข่าวมาบอกครับ

ใครที่จะซื้อ NB ช่วงนี้อย่าเพิ่งนะครับถ้ารอได้ เพราะวันที่ 9 นี้จะมีการเปิดตัว CPU รุ่นใหม่ กับ ชิบเซต ตัวใหม่ของ Intel ที่ Support DirectX10 ราคาขายไม่เกิน 4 หมื่น ไปถามที่ร้านมาแล้วครับ

อันนี้คงต้องรอชมแล้วล่ะครับ

Comment

On board รองรับ DirectX 10

เล่นเกมรอดมั้ยหว่า

Comment

รับทราบ

Comment

จำเป็นมั้ยนั้น ถึงรองรับแต่เล่นไม่ได้ก็ไร้ประโยชน์ - -' เอาที่รองรับ 9 แล้วแรงๆดีก่า

Comment

ถึงออกมาก็ต้องรออีกซักพักแหละครับ กว่าจะลงโนตบุคแบบจริงๆจังๆ

แล้วก็คงอีกซักพักกว่า บริษัทจะยอมลดราคาลงมา อ่ะครับ

ถึงโนตบุคใหม่จะออกมา บริษัทก็คงยังไม่รีบทำขายหรอกครับ เพราะ

ตัวเก่ายังขายออกไม่หมด แต่ถ้ารอได้ก็น่ารอครับ core2 น่าจะลงมาอีกเยอะเลย

Comment

ร้านผมเพิ่งได้มาขายเป็นของacer ซึ่งรุ่นใหม่นี้ตัวท็อปเป็น core 2 quad 2.2 GHz ใส่แรม 4G vga card เป็น x1900 512 mb up to 1G hd 300GB ซึ่งการ์ดจอจะเป็นรุ่นนี้หมดคือรองรับ directx 10 แต่ต่างกันที่ mb

Comment

กี่บาทล่ะนั่น

Comment

Originally posted by jack2549 View Post
                  ร้านผมเพิ่งได้มาขายเป็นของacer ซึ่งรุ่นใหม่นี้ตัวท็อปเป็น core 2 quad 2.2 GHz ใส่แรม 4G vga card เป็น x1900 512 mb up to 1G hd 300GB ซึ่งการ์ดจอจะเป็นรุ่นนี้หมดคือรองรับ directx 10 แต่ต่างกันที่ mb
                  ram4gbมีแล้วครับ
                  x1900มันรองรับdx10ด้วยเหรอครับทำไมที่นี้บอกว่าแค่dx9เองอะ
                  hd 300gbมีแล้วจริงครับขายสิ้นเดือนนี้
                  แต่ที่ผมข้องใจที่สุดก็core2quad2.2นี้แหละครับ
                  santa rosaยังไม่รองรับcore2quadไม่ใช่เหรอครับ
                  จะำไปรับอีกทีตอนpenrynเลยนิ
                  หรือข่าวผมผิดก็ไ่ม่รู้นะครับถ้ามีจริงมันรหัสอะไรอะครับบอกหน่อยก็ดีนะครับผมอยากรู้อะ

Comment

มาเมื่อไรบอกด้วยน่างับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกำลังดู8600 กับ8400 อ่าไรประมาณน้น

Comment

รับแซบ

Comment

Working...
                      X